ലൈക എം 10പി ‘വൈറ്റ്’: പുതിയ സ്‌പെഷ്യല്‍ പതിപ്പ് എം 50 എംഎം എഫ്/1.4 എഎസ്പിഎച്ച് ലെന്‍സ് സഹിതം

0
1775

ഐക്കണിക് റേഞ്ച്‌ഫൈന്‍ഡര്‍ ക്യാമറ ലൈകയുടെ പുതിയ കളര്‍ ഓപ്ഷനായ ലൈക എം 10പി ‘വൈറ്റ്’ പുറത്തിറക്കി. ഇത് ലിമിറ്റഡ് എഡീഷനാണ്. ലോകമെമ്പാടും 350 സെറ്റുകളില്‍ മാത്രമായി പരിമിതപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്ന ഓള്‍വൈറ്റ് ഡിസൈന്‍ 2009 ല്‍ പുറത്തിറങ്ങിയ ലൈക എം 8 ‘വൈറ്റ് എഡിഷനില്‍’ നിന്ന് വളരെ മികച്ചതാണ്. ക്യാമറയുടെ വൈറ്റ് ലെതര്‍ ട്രിം, സില്‍വര്‍ കണ്‍ട്രോള്‍ എന്നിവയുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതിന് മുകളിലും താഴെയുമുള്ള പ്ലേറ്റുകള്‍ വൈറ്റ് പെയിന്റില്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ബോഡിയില്‍ വെളുത്ത കൊത്തുപണികള്‍ ഉള്‍ക്കൊള്ളിച്ചാണ് നിര്‍മ്മാണം പൂര്‍ത്തീകരിച്ചത്.

ക്യാമറയുടെയും ലെന്‍സിന്റെയും സാങ്കേതിക സവിശേഷതകള്‍ സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ് മോഡലുകളുടേതിന് സമാനമാണ്. ഇതുവരെ നിര്‍മ്മിച്ച എല്ലാ എം ക്യാമറകളുടെയും ശാന്തമായ ഷട്ടര്‍ റിലീസ് ഫീച്ചര്‍ ചെയ്യുന്നു.

സില്‍വര്‍ ക്രോം സമ്മിലക്‌സ്എം 50 എംഎം എഫ് / 1.4 എഎസ്പിഎച്ച് ഉള്ള ഒരു ഫുള്‍ സെറ്റായാണ് ലൈക എം 10പി ‘വൈറ്റ്’ വരുന്നത്. ലെന്‍സ്, എല്ലാ അപ്പര്‍ച്ചറുകളിലും വിദൂര ക്രമീകരണങ്ങളിലും സ്ഥിരമായ അസാധാരണമായ പ്രകടനം നല്‍കുന്നു. കുറഞ്ഞ ദൂരത്തില്‍ സെലക്ടീവ് ഷാര്‍പ്‌നെസ്, ഉയര്‍ന്ന ദൃശ്യ തീവ്രത ലഭ്യമായ ലൈറ്റ് ഫോട്ടോഗ്രഫി അല്ലെങ്കില്‍ വളരെയധികം ഫോക്കസ് ഉള്ള ലാന്‍ഡ്‌സ്‌കേപ്പുകള്‍ എന്നിവയ്ക്കായി ഉപയോഗിച്ചാലും, സമ്മിലക്‌സ്എം 50 എംഎം എഫ്/1.4 എഎസ്പിഎച്ച് ലെന്‍സ് എല്ലാ സാഹചര്യങ്ങളിലും മികച്ച ഫലങ്ങള്‍ നല്‍കുന്നു.

Leica M10-P White kits are available now and retail for £12,750

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here