ഡിജെഐ മാവിക് മിനി ഡ്രോണിനായി ടിഡി എന്‍ഡി ഫില്‍ട്ടര്‍ കിറ്റുകള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു

0
516

ഡിജെഐയുടെ മാവിക് മിനി ഡ്രോണ്‍ പുറത്തിറക്കിയപ്പോള്‍ അതിലെ വലിയൊരു ന്യൂനതയെന്നത് ന്യൂട്രല്‍ ഡെന്‍സിറ്റി (എന്‍ഡി) ഫില്‍റ്റര്‍ ക്യാമറയുടെ ലെന്‍സിലേക്ക് അറ്റാച്ചുചെയ്യാന്‍ വ്യക്തമായ മാര്‍ഗ്ഗമില്ലെന്നതായിരുന്നു. അവര്‍ പുറത്തിറക്കിയ ഓരോ ഡ്രോണ്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ആക്ഷന്‍ ക്യാമറയ്ക്കും ഡിജെഐ എല്ലായ്‌പ്പോഴും ബ്രാന്‍ഡഡ് എന്‍ഡി ഫില്‍റ്ററുകള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ടായിരുന്നു. പക്ഷേ, മിനിക്ക് വേണ്ടിയുള്ള ആക്‌സസറീസ് വിഭാഗത്തില്‍ ഇത് ഇല്ലായിരുന്നു.

കഴിഞ്ഞ 80 വര്‍ഷമായി ഫോട്ടോഗ്രാഫിക് ഫില്‍ട്ടറുകളും അനുബന്ധ ഉപകരണങ്ങളും നിര്‍മ്മിക്കുന്ന ടിഫെന്‍ കമ്പനി, കോംപാക്റ്റ് ഡ്രോണുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്ന പുതിയ എന്‍ഡി ഫില്‍റ്റര്‍ കിറ്റുകള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ‘ഡിജെഐ മാവിക് മിനി പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിനായി ഞങ്ങളുടെ ഫില്‍ട്ടറുകള്‍ വിപുലീകരിക്കുന്നതില്‍ ടിഫെന്‍ കമ്പനി വളരെ ആവേശത്തിലാണ്,’ ടിഫിന്‍ ഫില്‍ട്ടര്‍ പ്രൊഡക്റ്റ് മാനേജര്‍ നിക്കി മുസ്‌റ്റെയ്ന്‍ പറയുന്നു. ‘പുതിയതും പരിചയസമ്പന്നവുമായ ഡ്രോണ്‍ പൈലറ്റുമാര്‍ക്ക് ടിഫെന്‍ എന്‍ഡി, എന്‍ഡി / പോളാര്‍ ഫില്‍റ്ററുകള്‍, മാവിക് മിനി എന്നിവയുടെ പ്രയോജനം ലഭിക്കും, ഇത് ശക്തവും ഫലപ്രദവുമായ ഇമേജറി സൃഷ്ടിക്കാന്‍ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു.

3, 6 എന്‍ഡി പ്ലസ് എന്‍ഡി പോളറൈസിംഗ് ഫില്‍റ്ററുകളുടെ സെറ്റുകളിലാണ് കിറ്റുകള്‍ വരുന്നത്. ഓരോ ഫില്‍ട്ടറിലും മള്‍ട്ടി ലെയര്‍, ഹൈഡ്രോഫോബിക് കോട്ടിംഗ് ഉണ്ട്. ഉപരിതലങ്ങള്‍ വാട്ടര്‍പ്രൂഫ് ആണെന്നും ടിഫെന്‍ പറയുന്നതനുസരിച്ച് സ്‌ക്രാച്ച് പ്രിവന്‍ഷന്‍ സാങ്കേതികവിദ്യ പ്രയോഗിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നതു വലിയ കാര്യമാണ്. 4 കെ, ഹൈഡെഫനിഷന്‍ ഒപ്റ്റിക്കല്‍ ഗ്ലാസ്സിന് പത്തുവര്‍ഷ വാറണ്ടിയുണ്ട്. ഓരോ മാവിക് മിനി കിറ്റിലും ഒരു കോംപാക്റ്റ് മെറ്റല്‍ കേസ് ഉള്‍പ്പെടുന്നു, അതില്‍ ഇനിപ്പറയുന്നവ ഉള്‍പ്പെടുന്നു:

3 Filter Kit – $59.99

• ND4 / PL, ND8 / PL, ND16 / PL

6 Filter Kit – $89.99

• ND4, ND8, ND16, ND4 / PL, ND8 / PL, ND16 / PL

മാവിക് മിനി എന്‍ഡി ഫില്‍റ്റര്‍ കിറ്റുകള്‍ ടിഫെന്റെ സൈറ്റിലും അവരുടെ അംഗീകൃത ഡീലര്‍മാരുടെ ശൃംഖലയിലൂടെയും ലഭ്യമാണ്. 2020 ജനുവരിയില്‍ അവര്‍ ഉപഭോക്താക്കളിലേക്ക് ഷിപ്പിംഗ് ആരംഭിക്കും.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here