കാനോണിന്റെ അടുത്ത മിറര്‍ലെസ്സ് ക്യാമറയ്ക്ക് 45 എംപി സെന്‍സറും ഐബിഎസും 8 കെ / 30 പി വീഡിയോയും ഉണ്ടാകുമെന്നു പ്രചരണം

0
1952

ഇഒഎസ് ആര്‍ 5 എന്ന് വിളിക്കുമെന്ന് വിശ്വസിക്കുന്ന കാനോണ്‍ മിറര്‍ലെസ്സ് ക്യാമറയ്ക്കായുള്ള റൂമറുകള്‍ പുറത്തിറങ്ങി. ഇതിന്റെ കൂടുതല്‍ വിശദാംശങ്ങള്‍ ഇപ്പോള്‍ പുറത്തുവന്നിട്ടുണ്ട്.

ഈ ക്യാമറയ്ക്ക് 45 മെഗാപിക്‌സല്‍ സെന്‍സര്‍ ഇന്‍ബോഡി ഇമേജ് സ്ഥിരതയും സെക്കന്‍ഡില്‍ 20 ഫ്രെയിമുകള്‍ വരെ ഫ്രെയിം റേറ്റുകളും ഉള്‍ക്കൊള്ളാന്‍ കഴിയും. പ്രത്യേകിച്ചും, ഐബിഎസ് ഇമേജ് സ്‌റ്റെബിലൈസേഷന്റെ അഞ്ച് സ്‌റ്റോപ്പുകള്‍ സ്വന്തമായി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുമെന്നും ഇന്‍ലെന്‍സ് സ്ഥിരതയ്‌ക്കൊപ്പം 78 സ്‌റ്റോപ്പുകള്‍ വരെ നല്‍കുമെന്നും കാനോണ്‍ റൂമറുകള്‍ അവകാശപ്പെടുന്നു. സ്രോതസ്സുകള്‍ പരസ്പരവിരുദ്ധമായ വിവരങ്ങള്‍ നല്‍കുന്നതിനാല്‍ സ്റ്റില്‍ ഫ്രെയിം നിരക്കുകള്‍ ഇപ്പോഴും ഉയര്‍ന്നുനില്‍ക്കുന്നു. പക്ഷേ മെക്കാനിക്കല്‍, ഇലക്ട്രോണിക് ഷട്ടറുകള്‍ക്ക് യഥാക്രമം 14 എഫ്പിഎസും 20 എഫ്പിഎസും നല്‍കുമെന്നു തോന്നുന്നു.

ക്യാമറ 120 എഫ്പിഎസില്‍ 4 കെ വീഡിയോ നല്‍കുമെന്നും 30 എഫ്പിഎസ് വരെ 8 കെ റോ വാഗ്ദാനം ചെയ്യാമെന്നുമാണ് പ്രചരിക്കുന്നത്. എന്നിരുന്നാലും 4 കെ / 120 എഫ്പിഎസ് ചൂട് നിയന്ത്രിക്കുന്നതിനുള്ള ഒരു ക്രോപ്പ് മോഡ് ആകാമെന്നും 8 കെ റോയെ പരാമര്‍ശിക്കാമെന്നും മനസ്സിലാക്കാം. ക്യാമറയില്‍ ഒരു പ്രത്യേക ടൈംലാപ്‌സ് മോഡും കാനോണ്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുമത്രേ. ഒരു സ്‌ക്രോള്‍ വീല്‍ ചേര്‍ക്കല്‍, ടച്ച്ബാര്‍ നീക്കംചെയ്യല്‍, നിലവില്‍ കാനോണ്‍ ഉപയോഗിക്കുന്ന എല്‍പിഇ 6 / എന്‍ ബാറ്ററികള്‍ക്ക് സമാനമായി കാണപ്പെടുന്ന വലിയ ശേഷിയുള്ള ബാറ്ററി എന്നിവ പുതിയ ക്യാമറയില്‍ ഉണ്ടായിരിക്കുമത്രേ. കാനോണ്‍ ഉപയോക്താക്കളുടെ താത്പര്യം അനുസരിച്ച് ആര്‍എഫ്മൗണ്ട് ലെന്‍സുകളുടെ യോഗ്യതയുള്ള ഒരു ആര്‍ സീരീസ് ക്യാമറ ബോഡി ആയിരിക്കുമേ്രത ഇത്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here