റെഡ്മി നോട്ട് 9 പ്രോ ഇന്നു മുതല്‍ വില്‍പ്പനയ്ക്ക്, വിലയും പ്രത്യേകതയും ഇങ്ങനെ

0
453

റെഡ്മി നോട്ട് 9 പ്രോ ഇന്ന് ഇന്ത്യയില്‍ വില്‍പ്പന തുടങ്ങും. 2019 ല്‍ കമ്പനിയില്‍ നിന്ന് ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ വിറ്റഴിക്കപ്പെട്ട സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണുകളിലൊന്നായി മാറിയ കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷത്തെ റെഡ്മി നോട്ട് 8 ന്റെ നേരിട്ടുള്ള പിന്‍ഗാമിയാണ് ഈ സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണ്‍. ഇന്റര്‍സ്‌റ്റെല്ലാര്‍ ബ്ലാക്ക്, ഗ്ലേസിയര്‍ വൈറ്റ്, അറോറ ബ്ലൂ എന്നീ മൂന്ന് നിറങ്ങളില്‍ ഫോണ്‍ ലഭ്യമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. റെഡ്മി ഫോണ്‍ 4 ജിബി / 64 ജിബി, 6 ജിബി / 128 ജിബി എന്നിങ്ങനെ രണ്ട് വേരിയന്റുകളുണ്ട്. നോട്ട് 9 പ്രോയുടെ വില 13,999 രൂപയില്‍ ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍ ഉയര്‍ന്ന എന്‍ഡ് വേരിയന്റ് 16,999 രൂപ നല്‍കണം. ഫോണിനെ കൂടുതല്‍ ആകര്‍ഷകമാക്കുന്നതിന് സഹായിക്കുന്നതിനായി കമ്പനി നിരവധി ഓഫറുകളും ഡിസ്‌കൗണ്ടുകളും നല്‍കുന്നു.

ബാലന്‍സ് ഡിസൈന്‍ ഫിലോസഫിയിലാണ് റെഡ്മി നോട്ട് 9 പ്രോ വരുന്നത്. ഫുള്‍ എച്ച്ഡി + റെസല്യൂഷനുകള്‍ (2400-1080) വരെ പിന്തുണയുള്ള 6.67 ഇഞ്ച് ഡിസ്‌പ്ലേയുണ്ട്. 20: 9 വീക്ഷണാനുപാതമുള്ള ഐപിഎസാണ് പാനല്‍, കോര്‍ണിംഗ് ഗോറില്ല ഗ്ലാസ് 5 ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്നു. ക്വാല്‍കോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗണ്‍ 720 ജി ചിപ്‌സെറ്റാണ് ഫോണിനുള്ളത്. ഉയര്‍ന്ന പ്രകടനത്തിന് ചിപ്‌സെറ്റിന് 8 കൈറോ 465 കോര്‍ ലഭിക്കും. ഗെയിമുകളിലെ മെച്ചപ്പെട്ട പ്രകടനത്തിനായി ഒരു 8 എന്‍എം ഫാബ്രിക്കേറ്റഡ് ചിപ്‌സെറ്റില്‍ ഒരു അഡ്രിനോ 618 ജിപിയു ഉണ്ട്. റെഡ്മി നോട്ട് 9 പ്രോയില്‍ 6 ജിബി റാമും 128 ജിബി വരെ സ്‌റ്റോറേജും ചിപ്‌സെറ്റ് ചേര്‍ത്തിരിക്കുന്നു.

ക്യാമറകള്‍ക്കായി, റെഡ്മി നോട്ട് 9 പ്രോയ്ക്ക് 48 മെഗാപിക്‌സല്‍ ലെന്‍സ് അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ക്വാഡ് ക്യാമറ ലഭിക്കും. പിഡിഎഎഫ്, സൂപ്പര്‍ സ്റ്റാബ്ലൈസേഷന്‍ പോലുള്ള സാങ്കേതികവിദ്യകള്‍ക്ക് പിന്തുണയുള്ള ഒരു സാംസങ് ഐസോസെല്‍ ജിഎം 2 ആണ് പ്രാഥമിക ലെന്‍സ്. 120 ഡിഗ്രി കാഴ്ചയുള്ള 8 മെഗാപിക്‌സല്‍ അള്‍ട്രാ വൈഡ് ലെന്‍സാണ് അതിനടുത്തുള്ളത്. ക്യാമറ സജ്ജീകരണം മാക്രോകളില്‍ ക്ലിക്കുചെയ്യുന്നതിന് 5 മെഗാപിക്‌സല്‍ ലെന്‍സും ഡെപ്ത് സെന്‍സിംഗിനായി 2 മെഗാപിക്‌സലും നല്‍കുന്നു. സെല്‍ഫികള്‍ക്കായി, 16 മെഗാപിക്‌സല്‍ എഐ ക്യാമറയുണ്ട്. 5020 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയാണുള്ളത്. നോട്ട് 9 പ്രോ മാക്‌സില്‍ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി നോട്ട് 9 പ്രോയ്ക്ക് 18വാട്‌സ് ഫാസ്റ്റ് ചാര്‍ജിംഗിന് മാത്രമേ സപ്പോര്‍ട്ട് ലഭിക്കൂ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here