വാവേ മേറ്റ്പാഡ് ടി 8 ഇന്ത്യന്‍ വിപണിയില്‍, എട്ട് ഇഞ്ച് ഡിസ്‌പ്ലേ

0
11

മെറ്റല്‍ ബോഡി, വലിയ ബാറ്ററി, ഒക്ടാ കോര്‍ പ്രോസസര്‍ എന്നിവയാണ്
വാവേ മേറ്റ്പാഡ് ടി 8-ന്റെ സവിശേഷത. 12 മണിക്കൂര്‍ വീഡിയോ പ്ലേബാക്ക്, 12 മണിക്കൂര്‍ വെബ് ബ്രൗസിംഗ് എന്നിവ നല്‍കാന്‍ കഴിയുന്ന 5,100 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയാണുള്ളത്. ടാബ്‌ലെറ്റിന് 3.5 ആഴ്ച വരെ സ്റ്റാന്‍ഡ്‌ബൈ മോഡില്‍ നിലനില്‍ക്കുമെന്ന് കമ്പനി അവകാശപ്പെടുന്നു. 1,200-800 പിക്‌സല്‍ റെസല്യൂഷനില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന 8 ഇഞ്ച് ഡിസ്‌പ്ലേയാണ് മേറ്റ്പാഡ് ടി 8 അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. 2 ജിബി റാമിലേക്ക് ചേര്‍ത്ത മീഡിയടെക് ടീഇ ചിപ്‌സെറ്റും ടാബ്‌ലെറ്റിന് ലഭിക്കുന്നു.

8 ഇഞ്ച് എച്ച്ഡി + ഡിസ്‌പ്ലേയും 80 ശതമാനം സ്‌ക്രീന്‍ടുബോഡി അനുപാതവുമുണ്ട്. 2 ജിബി റാമുമായി ചേര്‍ത്ത മീഡിയടെക് എംടികെ 8768 ഒക്ടാ കോര്‍ പ്രോസസറും സ്റ്റോറേജിനായി കമ്പനി 16 ജിബിക്കും 32 ജിബി റോമിനും ഇടയില്‍ ഓപ്ഷനുകളും നല്‍കുന്നു. കൂടാതെ മൈക്രോ എസ്ഡി സ്ലോട്ട് വഴി അധിക സ്‌റ്റോറേജ് സപ്പോര്‍ട്ടും ഉണ്ട്. 

ഡിസ്‌പ്ലേയുടെ മുകളിലും താഴെയുമായി ചങ്കി ബെസലുകള്‍ ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്ന ഒരു ഡിസൈന്‍ ഉള്ള സിംഗിള്‍ ഡീപ് സീ ബ്ലൂ കളര്‍ ഓപ്ഷനിലാണ് ടാബ്‌ലെറ്റ് വരുന്നത്. ഫിംഗര്‍പ്രിന്റ് സെന്‍സറില്ലാത്ത ഒരൊറ്റ ക്യാമറ പിന്നിലുണ്ട്. ആന്‍ഡ്രോയിഡ് അധിഷ്ഠിത ഇഎംയുഐ 10-ലാണ് ഇതു പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. ഇത് നാവിഗേഷനും ഉപയോഗവും എളുപ്പമാക്കുന്നതിന് മികച്ച പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. നേത്രസംരക്ഷണത്തിനായി നാല് മോഡുകളും ഉണ്ട്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here