എംഎഫ്ടി സിസ്റ്റങ്ങള്‍ക്കായുള്ള ആദ്യത്തെ 2എക്‌സ് മാക്രോ ലെന്‍സ് ലാവോവ 50 എംഎം എഫ് 2.8

0
1627

ലെന്‍സ് നിര്‍മാതാക്കളായ വീനസ് ഒപ്റ്റിക്‌സ് 50 എംഎം എഫ് 2.8 മോഡലിനൊപ്പം ലാവോവ ലൈനപ്പില്‍ ഒരു പുതിയ അള്‍ട്രാ മാക്രോ ലെന്‍സ് അവതരിപ്പിച്ചു. അത് 2എക്‌സ് മാക്രോ പ്രവര്‍ത്തനം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ലാവോവ 50 എംഎം എഫ് 2.8 2 എക്‌സ് അള്‍ട്രാ മാക്രോ എപിഒ എംടിഎഫ് സിസ്റ്റത്തിനായുള്ള ആദ്യത്തെ 2എക്‌സ് മാക്രോ ലെന്‍സാണ് ഇതെന്ന് അവകാശപ്പെടുന്നു. കൂടാതെ ഇതിന്റെ കുറഞ്ഞ ഫോക്കസ് ദൂരം 13.5 സെമി ആണ്.

ലെന്‍സിന് 14 ഘടകങ്ങള്‍ 10 ഗ്രൂപ്പ് നിര്‍മ്മാണത്തില്‍ മൂന്ന് കുറഞ്ഞ വിതരണ ഘടകങ്ങള്‍ ഉപയോഗിച്ച് അപ്പോക്രോമാറ്റിക് കറക്ഷന്‍ വരുത്തിയിരിക്കുന്നു. ലാറ്ററല്‍, ലോഞ്ചിറ്റിയൂഡിനല്‍ ക്രോമാറ്റിക് വ്യതിയാനങ്ങള്‍ ശരിയാക്കിയെന്നും ഫോക്കസിന് പുറത്തുള്ള ഹൈലൈറ്റുകള്‍ വര്‍ണ്ണ അതിരുകളില്ലാതെ ദൃശ്യമാകുമെന്നും കമ്പനി പറയുന്നു. ഒരു ഫുള്‍ ഫ്രെയിം സെന്‍സറില്‍ 100 മില്ലിമീറ്ററില്‍ നിന്ന് നിങ്ങള്‍ പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന കാഴ്ച ലെന്‍സ് നല്‍കുന്നതിനാല്‍, ഇത് മികച്ച പോര്‍ട്രെയിറ്റ് ലെന്‍സായും പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നുവെന്ന് ലാവോവ പറയുന്നു.

കൂടാതെ ബോഡി നിയന്ത്രിത അപ്പര്‍ച്ചറുകളും ഫുള്‍ എക്‌സിഫ് ഡാറ്റയും ഇമേജ് മെറ്റാഡാറ്റയില്‍ റെക്കോര്‍ഡുചെയ്യാന്‍ അനുവദിക്കുന്നു. ലെന്‍സിന് 7ബ്ലേഡഡ് ഐറിസ്, 49 എംഎം ഫില്‍ട്ടര്‍ ത്രെഡ് ഉണ്ട്, ഇതിന്റെ ഭാരം 240 ഗ്രാം ആണ്. ലാവോവ 50 എംഎം എഫ് 2.8 2 എക്‌സ് മാക്രോ അന്താരാഷ്ട്ര വിപണിയില്‍ 400 ഡോളര്‍ വിലവരും.

Laowa website.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here