പ്രൊഫോട്ടോയുടെ പുതിയ ഒസിഎഫ് അഡാപ്റ്ററും ലൈറ്റ് മോഡിഫയറുകളും

0
1104

പ്രൊഫോട്ടോയുടെ പുതിയ അഡാപ്റ്ററായ ഒസിഎഫ് അഡാപ്റ്റര്‍ വിപണിയിലേക്ക്. ഇത് എ സീരീസ് ഫ്‌ലാഷ് യൂണിറ്റുകളില്‍ ഏതെങ്കിലും പ്രോഫോട്ടോയുടെ ഒസിഎഫ് ലൈറ്റ് ഷേപ്പിംഗ് ടൂളുകള്‍ ഉപയോഗിക്കാന്‍ സാധ്യമാക്കുന്നു. ഒസിഎഫ് അഡാപ്റ്റര്‍ വേഗതയേറിയ അഡാപ്റ്ററുകള്‍ക്ക് സമാനമായ മറ്റ് സ്പീഡ്‌ലൈറ്റിനോട് സാമ്യമുള്ളതാണ്. എ സീരീസ് ഫ്‌ലാഷുകള്‍ക്ക് ഈ പ്രൊഫൈല്‍ സുരക്ഷിതമായി അറ്റാച്ചുചെയ്യുന്നതിന് ഒരു കോള്‍ഡ്ഷൂ മൗണ്ടും ഫ്‌ലാഷിന്റെ ഹെഡിന് യോജിക്കുന്ന പ്രോഫോട്ടോയുടെ ഒസിഎഫ് ലൈറ്റ് ഷേപ്പിംഗ് ടൂളുകള്‍ക്ക് മൗണ്ടിംഗ് പോയിന്റും ഉണ്ട്. ഒസിഎഫ് മാഗ്‌നം റിഫ്‌ലക്റ്റര്‍, 24 ‘ഒസിഎഫ് ബ്യൂട്ടി ഡിഷ്, ഒസിഎഫ് ഗ്രിഡുകളുടെ ഒരു നിര, ധാരാളം ഒസിഎഫ് ജെല്‍ അറ്റാച്ചുമെന്റുകള്‍ എന്നിവ ഉള്‍പ്പെടെ ഒരു ഡസനിലധികം ഒസിഎഫ് ലൈറ്റ് ഷേപ്പിംഗ് ടൂളുകള്‍ അടങ്ങിയതാണ് പുതിയ പ്രൊഫൈല്‍.

ഈ യൂണിറ്റ് ചെറുതായിരിക്കില്ല. 120 മിമി (4.7 ‘) വീതിയും 280 മിമി (11’) ഉയരവും 90 എംഎം (3.5) വ്യാസവുമുണ്ട്. അതു കൊണ്ടു തന്നെ ഒരു എ സീരീസ് ഫ്‌ലാഷ് ലഭിക്കുമ്പോള്‍ ഒരു വലിയ മോണോലൈറ്റ് ഉപയോഗിക്കുന്നതിനേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍ കോംപാക്റ്റാണിത്. 750 ഗ്രാം (1.65 എല്‍ബി) പ്ലാസ്റ്റിക്ക്, ലോഹം എന്നിവ ഉപയോഗിച്ചാണ് ഇത് നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഇത് 229 ഡോളറിന് വാങ്ങാന്‍ ലഭിക്കും.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here