പെര്‍ജിയറിന്റെ 10 എംഎം എഫ് 8 പാന്‍കേക്ക് ഫിഷ് ഐ എപിഎസ്‌സി ലെന്‍സിന് വില 79 ഡോളര്‍ മാത്രം!

0
556

നിങ്ങളുടെ സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ് ലെന്‍സ് ക്യാപ്പിനേക്കാള്‍ വലുതല്ലാത്ത എപിഎസ്‌സി ക്യാമറ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ക്കായുള്ള ലെന്‍സ്. 10 എംഎം എഫ് 8 ഫിഷ് ഐ ലെന്‍സ് പെര്‍ജിയര്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. പാന്‍കേക്ക് ഫിഷ് ഐ ലെന്‍സ് നാല് ഗ്രൂപ്പുകളിലായി അഞ്ച് ഘടകങ്ങളായാണ് നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്, അതില്‍ മൂന്ന് വിതരണ ഘടകങ്ങള്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്നു. അവിശ്വസനീയമാംവിധം ചെറുതാണെങ്കിലും, ലെന്‍സിന്റെ ഫ്രെയിമിലേക്ക് ഒരു മാനുവല്‍ ഫോക്കസ് ലിവര്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്താന്‍ പെര്‍ജിയറിന് കഴിഞ്ഞു (കുറഞ്ഞ ഫോക്കസിംഗ് ദൂരം 30 സെ.മി ആണ്), എന്നിരുന്നാലും എഫ് 8 മാത്രമാണ് നിങ്ങള്‍ക്കൊപ്പം പ്രവര്‍ത്തിക്കേണ്ടത്.

ഫ്യൂജിഫിലിം എക്‌സ് മൗണ്ട്, സോണി ഇ മൗണ്ട്, നിക്കോണ്‍ ഇസെഡ് മൗണ്ട് എന്നിവയില്‍ ലെന്‍സിന് 15 എംഎം തുല്യമായ ഫോക്കല്‍ ലെങ്ത് ഉണ്ട്; മൈക്രോ ഫോര്‍ ത്രില്‍സ് (എംഎഫ്ടി) ക്യാമറ സിസ്റ്റങ്ങളില്‍ ലെന്‍സിന് 20 എംഎം തുല്യമായ ഫോക്കല്‍ ലെങ്ത് ഉണ്ട്. അള്‍ട്രാ കോംപാക്റ്റ് ലെന്‍സ് 55 മില്ലീമീറ്റര്‍ വ്യാസവും 10 മില്ലീമീറ്റര്‍ കട്ടിയുള്ളതും 80 ഗ്രാം ഭാരം അളക്കുന്നു.

10 എംഎം എഫ് 8 പാന്‍കേക്ക് ഫിഷ് ഐ ലെന്‍സ് നിലവില്‍ പെര്‍ജിയറിന്റെ ഓണ്‍ലൈന്‍ ഷോപ്പില്‍ 79 ഡോളറിന് വാങ്ങാന്‍ ലഭ്യമാണ്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here