കാത്തിരിപ്പിനു വിരാമം, 90 ഹെര്‍ട്‌സ് ഡിസ്‌പ്ലേയുമായി പോക്കോ എം 3 പ്രോ 5 ജി വിപണിയില്‍

0
274

പുതിയ മിഡ് റേഞ്ച് 5 ജി സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണ്‍ പോക്കോ എം 3 പ്രോ 5ജി എന്ന പേരില്‍ ഇപ്പോള്‍ ആഗോള വിപണിയില്‍ അവതരിപ്പിച്ചു. സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണ്‍ സാംസങ് ഗ്യാലക്‌സി എസ് 21 അള്‍ട്രാ പോലുള്ള രൂപകല്‍പ്പനയും മാന്യമായ സ്‌പെക്ക് ഷീറ്റും നല്‍കുന്നു. 6.5 ഇഞ്ച് എഫ്എച്ച്ഡി + 90 ഹെര്‍ട്‌സ് ഡൈനാമിക് സ്വിച്ച് ഡോട്ട് ഡിസ്‌പ്ലേ, ഡൈമെന്‍സിറ്റി 700 സോസി, 48 മെഗാപിക്‌സല്‍ പ്രധാന ക്യാമറ എന്നിവ ഇതില്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്നു. 50 ഹേര്‍ട്‌സ് സ്റ്റാറ്റിക് ഉള്ളടക്ക കാഴ്ചയില്‍ നിന്നും 60 ഹേര്‍ട്‌സില്‍ വീഡിയോ സ്ട്രീമിംഗില്‍ നിന്നും 90 ഹേര്‍ട്‌സില്‍ ഗെയിമിംഗില്‍ നിന്നും റിഫ്രഷ് റേറ്റ് ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി ക്രമീകരിക്കാന്‍ പോക്കോ എം 3 പ്രോ 5 ജിയിലെ ഡിസ്‌പ്ലേയ്ക്ക് കഴിയും.

ഇതില്‍ എഫ് / 1.79 അപ്പര്‍ച്ചര്‍ ഉള്ള 48 മെഗാപിക്‌സല്‍ പ്രധാന ക്യാമറ, എല്‍ഇഡി ഫ്‌ലാഷ്, 2 മെഗാപിക്‌സല്‍ ഡെപ്ത്, എഫ് / 2.4 അപ്പേര്‍ച്ചറുള്ള 2 മെഗാപിക്‌സല്‍ മാക്രോ ക്യാമറ എന്നിവ ഉള്‍പ്പെടുന്നു. മുന്‍വശത്ത്, എഫ് / 2.0 അപ്പേര്‍ച്ചറുള്ള 8 മെഗാപിക്‌സലിന്റെ മുന്‍ ക്യാമറയാണ് ഫോണിനുള്ളത്. സൈഡ് മൗണ്ട് ചെയ്ത ഫിംഗര്‍പ്രിന്റ് സെന്‍സര്‍, ഐആര്‍ സെന്‍സര്‍, 3.5 എംഎം ഓഡിയോ ജാക്ക്, എഫ്എം റേഡിയോ എന്നിവയും സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണില്‍ ഉണ്ട്. 18 വാട്‌സ് ഫാസ്റ്റ് ചാര്‍ജിംഗുള്ള 5000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയാണ് ഇത് പായ്ക്ക് ചെയ്യുന്നത്.

64 ജിബി സ്‌റ്റോറേജ് പതിപ്പുള്ള 4 ജിബി റാമിന് പോക്കോ എം 3 പ്രോ 5 ജിയുടെ വില ഏകദേശം 15,995 രൂപയാണ്. 128 ജിബി സ്‌റ്റോറേജ് പതിപ്പ് 6 ജിബി റാമിന് ഏകദേശം 17,780 രൂപയാവും വില. പോക്കോ എം 3 പ്രോ 5 ജി പവര്‍ ബ്ലാക്ക്, കൂള്‍ ബ്ലൂ, പോക്കോ യെല്ലോ നിറങ്ങള്‍ സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണ്‍ പോക്കോ വെബ്‌സൈറ്റ്, അലിഎക്‌സ്പ്രസ്, ആമസോണ്‍, ഗോബൂ എന്നിവയില്‍ ആഗോളതലത്തില്‍ മെയ് 20 മുതല്‍ ലഭ്യമാകും.

പോക്കോ എം 3 പ്രോ 5 ജിയില്‍ 6.5 ഇഞ്ച് (1080-2400 പിക്‌സല്‍) ഫുള്‍ എച്ച്ഡി + 20: 9 എല്‍സിഡി സ്‌ക്രീന്‍ 90 ഹെര്‍ട്‌സ് റിഫ്രഷ് റേറ്റ്, 500 നിറ്റ്‌സ് പീക്ക് തെളിച്ചം, കോര്‍ണിംഗ് ഗോറില്ല ഗ്ലാസ് 3 പരിരക്ഷണം എന്നിവ ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്നു. 6 ജിബി വരെ എല്‍പിഡിഡിആര്‍ 4 എക്‌സ് റാമുള്ള മീഡിയടെക് ഡൈമെന്‍സിറ്റി 700 7 എന്‍എം പ്രോസസറാണ് സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണിന്റെ കരുത്ത്. മൈക്രോ എസ്ഡി കാര്‍ഡ് ഉപയോഗിച്ച് ഫോണിലെ സ്റ്റോറേജ് 1 ടിബി വരെ വിപുലീകരിക്കാന്‍ കഴിയും. ആന്‍ഡ്രോയിഡ് 11, എംഐയുഐ 12, ഡ്യുവല്‍ സിം കാര്‍ഡ് സ്ലോട്ട്, ട്രിപ്പിള്‍ റിയര്‍ ക്യാമറ സജ്ജീകരണം എന്നിവയുമായാണ് പോക്കോ എം 3 പ്രോ 5 ജി വരുന്നത്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here