48 മെഗാപിക്‌സലിന്റെ പ്രധാന ക്യാമറയും 2 മെഗാപിക്‌സല്‍ മാക്രോ ക്യാമറയും 19,500 രൂപയ്ക്ക് റിയല്‍മീ നാര്‍സോ 30 5ജി ഫോണ്‍

0
328

ഇന്ത്യയില്‍ വൈകാതെ 5ജി വന്നേക്കുമെന്നാണ് സൂചനകള്‍. അതു മുന്നില്‍ കണ്ട് റിയല്‍മീ ഇത് കയറികളിച്ചിരിക്കുന്നു. 5ജി വേരിയന്റിലാണ് നാര്‍സോ 30 എത്തിക്കുന്നത്, അതും 19500 രൂപയ്ക്ക്. പുതിയ നാര്‍സോ 30 ഇപ്പോഴും മീഡിയടെക് പ്രോസസര്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും 5 ജി കഴിവുകളുള്ള മറ്റൊരു മോഡലാണിത്. ഇതുകൂടാതെ, നാര്‍സോ 30 ന്റെ 4 ജി, 5 ജി മോഡലുകള്‍ തമ്മില്‍ മറ്റ് ചില വ്യത്യാസങ്ങളുണ്ട്, പക്ഷേ അവ പ്രധാനമായും തിരിച്ചറിയാന്‍ കഴിയാത്തവയാണ്. പുതിയ നാര്‍സോ 30 5ജി അടിസ്ഥാനപരമായി കമ്പനി ആഴ്ചകള്‍ക്കു മുന്‍പു തന്നെ ഇന്ത്യയില്‍ ആരംഭിച്ച റിയല്‍മീ 8 5ജി ആണ് എന്നു പറയേണ്ടി വരും. 

റിയല്‍മീ നാര്‍സോ 30 5 ജി വില

നാര്‍സോ 30 5 ജിക്ക് അന്താരാഷ്ട്ര വിപണിയില്‍ 219 യൂറോ ആണ് വില. ഇത് ഏകദേശം 19,500 രൂപയാണ്. ഒരു മെമ്മറി വേരിയന്റ് മാത്രമേയുള്ളൂ, എന്നാല്‍ റേസിംഗ് ബ്ലൂ, റേസിംഗ് സില്‍വര്‍ എന്നിവ കളര്‍ ഓപ്ഷനുകളായി ലഭിക്കും. നാര്‍സോ 30 4ജിയിലും സമാന കളര്‍ വേരിയന്റുകളുണ്ട്.

നാര്‍സോ 30 5 ജി സവിശേഷതകള്‍

നാര്‍സോ 30 5ജിയില്‍ ഒക്ടാകോര്‍ മീഡിയടെക് ഡൈമെന്‍സിറ്റി 700 പ്രോസസറുണ്ട്, ഇത് വിപണിയില്‍ ലഭ്യമായ ഏറ്റവും ചെലവു കുറഞ്ഞ 5 ജി ചിപ്‌സെറ്റുകളില്‍ ഒന്നാണ്. ഈ ചിപ്‌സെറ്റ് നാര്‍സോ 30 4 ജിക്ക് കരുത്ത് പകരുന്ന മീഡിയടെക് ഹീലിയോ ജി 95 ചിപ്‌സെറ്റിനെ മാറ്റിസ്ഥാപിക്കുന്നു. 6.5 ഇഞ്ച് ഫുള്‍ എച്ച്ഡി + ഡിസ്‌പ്ലേ, 90 ഹെര്‍ട്‌സ് റിഫ്രഷ് റേറ്റും പരമാവധി 600 നിറ്റിന്റെ തെളിച്ചവും നല്‍കുന്നു. ഫോണില്‍ ഒരു വശത്ത് ഫിംഗര്‍പ്രിന്റ് സെന്‍സര്‍ ഉണ്ട്. മുകളില്‍ ഇടതുവശത്ത് ഒരു പഞ്ച്‌ഹോള്‍ ഉണ്ട്, അതില്‍ 16 മെഗാപിക്‌സല്‍ സെല്‍ഫി ക്യാമറയുണ്ട്. ആന്‍ഡ്രോയിഡ് 11 അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള യുഐ 2.0 -ലാണ് ഈ ഫോണ്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്.

ഫോട്ടോഗ്രാഫിക്കായി, 48 മെഗാപിക്‌സലിന്റെ പ്രധാന ക്യാമറയും 2 മെഗാപിക്‌സല്‍ മാക്രോ ക്യാമറയും 2 മെഗാപിക്‌സല്‍ ബ്ലാക്ക് ആന്‍ഡ് വൈറ്റ് ക്യാമറയുമായാണ് നാര്‍സോ 30 5ജി വരുന്നത്. നൈറ്റ്‌സ്‌കേപ്പ് മോഡ്, എഐ ബ്യൂട്ടി പോലുള്ള സവിശേഷതകള്‍ ഈ ഫോണില്‍ ലഭിക്കും. 4 ജി വേരിയന്റില്‍ 30 വാട്‌സ് ഫാസ്റ്റ് ചാര്‍ജിംഗിന് വിപരീതമായി 18 വാട്‌സ് ഫാസ്റ്റ് ചാര്‍ജിംഗിനുള്ളില്‍ 5000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയാണ് ഉള്ളത്. നാര്‍സോ 30 5ജിയില്‍ കണക്റ്റിവിറ്റി ഓപ്ഷനുകള്‍ക്കിടയില്‍ വൈഫൈ, ബ്ലൂടൂത്ത്, ജിപിഎസ്, 3.5 എംഎം ഹെഡ്‌ഫോണ്‍ ജാക്ക് എന്നിവയുണ്ട്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here