സിരുയി 75 എംഎം എഫ് 1.8 1.33 എക്‌സ് അനാമോര്‍ഫിക്ക് ലെന്‍സ് പുറത്തിറക്കി

0
64

2020 ന്റെ തുടക്കത്തിലാണ് സിരുയി ആദ്യത്തെ 1.33 എക്‌സ് അനാമോര്‍ഫിക്ക് ലെന്‍സ് പ്രഖ്യാപിച്ചത്. ഇതിനകം തന്നെ സെറ്റില്‍ ഫോര്‍ ഫോക്കല്‍ ലെങ്ത്തിന്റെ വലിയൊരു ശേഖരം കമ്പനിക്ക് ഉണ്ട്. 50 എംഎം എഫ് 1.8 ന് ശേഷം 35 എംഎം എഫ് 1.8, 24 എംഎം എഫ് 2.8, പോര്‍ട്രെയിറ്റ് ഷോട്ടുകള്‍ക്ക് കൂടുതല്‍ വീക്ഷണം ആവശ്യമുള്ളവരെ ലക്ഷ്യമിട്ട് ഇപ്പോള്‍ 75 എംഎം എഫ് 1.8 എന്നീ ലെന്‍സുകള്‍ കമ്പനിക്ക് ഉണ്ട്. മൈക്രോ ഫോര്‍ തേര്‍ഡ്‌സ്, എപിഎസ്‌സി / എസ് 35 സെന്‍സര്‍ ക്യാമറകളില്‍ അനാമോര്‍ഫിക്ക് ഷൂട്ട് ചെയ്യാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ഈ സിരുയി മോഡലുകള്‍ കുറഞ്ഞ / മിഡ് കോസ്റ്റ് ലെന്‍സുകളായി മാറ്റാം. സിരുയിയെ അപേക്ഷിച്ച് മറ്റൊരു കമ്പനിയും ഈ പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍ ഏര്‍പ്പെട്ടിട്ടില്ല എന്നത് ഇപ്പോഴും ആശ്ചര്യകരമാണ്.

75 എംഎം എഫ് 1.8 1.33 എക്‌സ് അനാമോര്‍ഫിക്ക് ലെന്‍സ് 899 ഡോളറിന് റീട്ടെയിലിലേക്ക് സജ്ജമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. അന്താരാഷ്ട്ര വിപണി വിലയാണിത്. കൂടുതല്‍ ഓഫറുകള്‍ വരും ദിവസങ്ങളില്‍ ലഭിച്ചേക്കാം.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here