സിഗ്മയുടെ എഫ്പി അതിന്റെ ഇവിഎഫ് 11 വ്യൂഫൈന്‍ഡറിനു ഫേംവെയര്‍ അപ്‌ഡേറ്റ് നല്‍കുന്നു

0
47

കോവിഡ് കാലമായിട്ടു കൂടി സിഗ്മ ഫേംവെയര്‍ പതിപ്പ് 3.00 പുറത്തിറക്കുന്നു. ഇത് അവരുടെ വെബ്‌സൈറ്റിലൂടെ 2021 ജൂണ്‍ 3 ന് പുറത്തിറക്കുമെന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഈ അപ്‌ഡേറ്റ് ക്യാമറയുടെ കഴിവുകള്‍ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിന് ‘വിവിധ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍’ ചേര്‍ക്കും. എഫ്പിക്കുള്ള ഫേംവെയര്‍ പതിപ്പ് 3.00 കമ്പനിയുടെ പുതിയ എഫ്പി എല്‍ ക്യാമറയില്‍ കാണപ്പെടുന്ന ഡ്യുടോണ്‍ ‘കളര്‍ മോഡുകള്‍’ എന്നിവയും പുതിയ എഫ്പി എലിനൊപ്പം പുറത്തിറങ്ങിയ സിഗ്മ ഇവിഎഫ് 11 വ്യൂഫൈന്‍ഡറുമായുള്ള വിവിധ കൂട്ടിയിണക്കലുകളും ചേര്‍ക്കുമെന്ന് സിഗ്മ പറയുന്നു. 

3.00 ഫേംവെയര്‍ അപ്‌ഡേറ്റില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്താന്‍ പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന മറ്റ് മെച്ചപ്പെടുത്തലുകളില്‍ ക്യുആര്‍ കോഡുകള്‍ ഉപയോഗിച്ച് ക്യാമറ സെറ്റിങ്ങുകള്‍ സംരക്ഷിക്കാനും ലോഡുചെയ്യാനുമുള്ള കഴിവുമുണ്ടാകും. ‘ക്വിക്ക് ഫോക്കസ് ഫ്രെയിം ഷിഫ്റ്റ്’ ഫംഗ്ഷന്‍, മികച്ച എ.എഫ് പ്രവര്‍ത്തനം, മെച്ചപ്പെട്ട ജെപിഇജി നിലവാരം, പുതിയ ഫ്രെയിം ഓപ്ഷനും ഡെഡിക്കേറ്റഡ് ബട്ടണുകളിലേക്ക് ഫംഗ്ഷനുകള്‍ നല്‍കാനുള്ള എണ്ണവും വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കും. മൊത്തത്തില്‍, ഈ ഫേംവെയര്‍ അപ്‌ഡേറ്റിനൊപ്പം സിഗ്മ അതിന്റെ എഫ്പി, എഫ്പി എല്‍ ക്യാമറകള്‍ക്കിടയില്‍ കൂടുതല്‍ തുല്യത കൈവരിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here