മിതാകോണ്‍ സ്പീഡ് മാസ്റ്റര്‍ 50 എംഎം എഫ് 0.95 III എല്‍ മൗണ്ട് ലെന്‍സ്

0
701

സോങ് യി അതിന്റെ മിതാകോണ്‍ സ്പീഡ് മാസ്റ്റര്‍ 50 എംഎം എഫ് 0.95 III ലെന്‍സ് ലൈക എല്‍ മൗണ്ട് ക്യാമറ സിസ്റ്റങ്ങളിലേക്ക് കൊണ്ടുവരുന്നു. ഇത് ഇത്തരത്തിലുള്ള ആദ്യത്തെ എഫ് 0.95 എല്‍ മൗണ്ട് ലെന്‍സാണ്. ലെന്‍സിന്റെ എല്‍ മോണ്ട് പതിപ്പ് മുമ്പ് പുറത്തിറങ്ങിയ ക്യാനോണ്‍ ആര്‍എഫ്, ലൈക എം, നിക്കോണ്‍ ഇസഡ്, സോണി ഇ മൗണ്ട് പതിപ്പുകളില്‍ ചേരുന്നു.
അഞ്ച് ഉയര്‍ന്ന റിഫ്രാക്റ്റീവ് ഇന്‍ഡെക്‌സ് ഘടകങ്ങള്‍, രണ്ട് എക്‌സ്ട്രാലോ ഡിസ്‌പ്രെഷന്‍ ഘടകങ്ങള്‍, ഒരൊറ്റ ‘അള്‍ട്രാ ഹൈ റിഫ്രാക്ഷന്‍’ ഘടകങ്ങള്‍ എന്നിവ ഉള്‍പ്പെടെ എട്ട് ഗ്രൂപ്പുകളിലായി 11 ഘടകങ്ങള്‍ ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്നതാണ് ലെന്‍സ്. എഫ് 16 മുതല്‍ എഫ് 16 വരെയുള്ള അപ്പേര്‍ച്ചര്‍ ശ്രേണി ഇതിലുണ്ട്, ഒന്‍പത് ബ്ലേഡ് അപ്പര്‍ച്ചര്‍ ഡയഫ്രം ഉപയോഗിക്കുന്നു, കുറഞ്ഞത് ഫോക്കസിംഗ് ദൂരം 50 സെമീ (20 ഇഞ്ച്) ആണ്.
ഈ ലെന്‍സ് പൂര്‍ണ്ണമായും മാനുവലാണ്, 67 എംഎം ഫ്രണ്ട് ഫില്‍ട്ടര്‍ ത്രെഡ് ഉപയോഗിക്കുന്നു. 75 മില്ലീമീറ്റര്‍ വ്യാസമുള്ള (2.95 ഇഞ്ച്) 88 മില്ലീമീറ്റര്‍ (3.46 ഇഞ്ച്) നീളവും 675 ഗ്രാം ഭാരവും കണക്കാക്കുന്നു. ഇതിന് അന്താരാഷ്ട്ര വിപണിയില്‍ 799 ഡോളറിന് ലഭ്യമാണ്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here