ഫ്യൂജിഫിലിം GFX 50S II, 35-70mm 4.5-5.6 WR, വരാനിരിക്കുന്ന ലെന്‍സുകള്‍ പ്രഖ്യാപിക്കുന്നു

0
69

GFX 50S II പ്രഖ്യാപിക്കാന്‍ ഫ്യൂജിഫിലിം അതിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ X സമ്മിറ്റില്‍ വരാനിരിക്കുന്ന ലെന്‍സുകള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു.

GFX 50S II

GFX 50S II നിലവിലുള്ള ക്യാമറകളുടെ അതേ 50MP സെന്‍സറാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത്, കൂടാതെ ഇമേജ് സ്റ്റെബിലൈസേഷനും GFX 100S ല്‍ ഉപയോഗിക്കുന്ന അതേ ‘X പ്രോസസര്‍ 4’ ചിപ്പും ചേര്‍ക്കുന്നു. പുതിയ ചിപ്പ് AF വേഗതയും ഫേസ്/ഐ ഡിറ്റക്ഷന്‍ കണ്ടെത്തല്‍ പ്രകടനവും മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു, കമ്പനി പറയുന്നു.

ഇന്‍-ബോഡി ഇമേജ് സ്റ്റെബിലൈസേഷന്‍ സിസ്റ്റം 200 എംപി, 16-ഷോട്ട് ഉയര്‍ന്ന റെസല്യൂഷന്‍ മോഡ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. പുതിയ ക്യാമറ 19 ഫിലിം സിമുലേഷനുകള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, കൂടാതെ മുന്‍ 50MP മോഡലുകളുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോള്‍ 100 -ലധികം പുതിയ സവിശേഷതകളും മെച്ചപ്പെടുത്തലുകളും ഉണ്ട്, ഫ്യുജിഫിലിം പറയുന്നു. സെപ്റ്റംബര്‍ അവസാനം മുതല്‍ 3999 ഡോളര്‍ വിലയില്‍ ക്യാമറ ലഭ്യമാകും. ഇന്ത്യന്‍ വരവ് പിന്നീട് പ്രഖ്യാപിക്കും.

GF 35-70mm F4.5-5.6 WR

കൂടാതെ, ഒരു GF 35-70mm F4.5-5.6 WR ചുരുക്കാവുന്ന സൂം ലെന്‍സും ഉണ്ടാകും, 50S II ന്റെ ആപേക്ഷിക കോംപാക്റ്റ്‌നസുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്ന ലെന്‍സ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഇത് 28-55 എംഎം തത്തുല്യമായ കവറേജ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഇത് ഒപ്റ്റിക്‌സിലൂടെ കടന്നുപോകുമ്പോള്‍ പ്രകാശം വളയ്‌ക്കേണ്ടതിന്റെ അളവ് കുറയ്ക്കുന്നതിനാണ് രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. രണ്ട് ED ഉള്ള ഒരു രൂപകല്‍പ്പന, ഒരു ആസ്‌ഫെറിക് മൂലകം ലെന്‍സിന്റെ മുന്‍വശത്തെ മൂലകങ്ങളുടെ വ്യതിയാനങ്ങള്‍ പിന്‍ഭാഗത്ത് റദ്ദാക്കപ്പെടുന്നു എന്നാണ് അവര്‍ അവകാശപ്പെടുന്നത്.

35-70 എംഎം സൂം രണ്ട് ലെന്‍സ് ഫോക്കസ് സിസ്റ്റം ഉപയോഗിക്കുന്നു, അത് ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കാന്‍ അനുവദിക്കുന്നു. ഇത് 999 ഡോളറിന് വില്‍ക്കും, പക്ഷേ ഒരു കിറ്റ് ആയി വാങ്ങുകയാണെങ്കില്‍ ഒരു GFX 50S II- ന്റെ വിലയ്ക്ക് 500 ഡോളറിന് മാത്രമേ ചേര്‍ക്കൂ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here