ഇന്‍സ്റ്റന്റ് പ്രിന്റുകള്‍ക്കായി Fujifilm ഇന്‍സ്റ്റക്‌സ് ലിങ്ക് വൈഡ് സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണ്‍ പ്രിന്റര്‍

0
85

ഫുജിഫിലിം അതിന്റെ പുതിയ ഇന്‍സ്റ്റാക്‌സ് ലിങ്ക് വൈഡ് സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണ്‍ പ്രിന്റര്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. വലിയ ഫോര്‍മാറ്റ് ഇന്‍സ്റ്റാക്‌സ് വൈഡ് ഇന്‍സ്റ്റന്റ് ഫിലിം ഉപയോഗിക്കുന്ന കമ്പനിയുടെ ആദ്യ സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണ്‍ പ്രിന്ററാണ് ഇത്. ഇന്‍സ്റ്റാക്‌സ് ലിങ്ക് വൈഡ് ആപ്പ് വഴിയാണ് ഈ പ്രിന്റര്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കാം. Android, iOS ഉപകരണങ്ങളിലേക്ക് ബ്ലൂടൂത്ത് വഴി ബന്ധിപ്പിക്കുന്നു. പ്രിന്റുകള്‍ ഏകദേശം 12 സെക്കന്‍ഡനുള്ളിലെടുക്കും. ഒറ്റ ചാര്‍ജില്‍ 100 ഇന്‍സ്റ്റാക്‌സ് പ്രിന്റുകള്‍ നേടാനാവും. ബില്‍റ്റ്-ഇന്‍ മൈക്രോ യുഎസ്ബി പോര്‍ട്ട് ഉപയോഗിച്ചാണ് ബാറ്ററി ചാര്‍ജ് ചെയ്യുന്നത്.

ആപ്ലിക്കേഷന്‍ ചിത്രങ്ങള്‍ എഡിറ്റുചെയ്യാനുള്ള കഴിവ് നല്‍കുന്നു. ഒപ്പം, അവയുടെ മുകളില്‍ സ്‌കെച്ച്, ഡിജിറ്റല്‍ സ്റ്റിക്കറുകള്‍ ചേര്‍ക്കാനാവും. പ്രിന്റര്‍ രണ്ട് പ്രിന്റിംഗ് മോഡുകള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു: ഇന്‍സ്റ്റാക്‌സ് റിച്ച്, ഫോട്ടോ പ്രിന്റുചെയ്യുന്നതിന്റെ കോണ്‍ട്രാസ്റ്റും സാച്ചുറേഷനും ഉയര്‍ത്തുന്നു, കൂടാതെ ചിത്രത്തിന്റെ യഥാര്‍ത്ഥ ടോണുകള്‍ സൂക്ഷിക്കുന്ന ഇന്‍സ്റ്റാക്‌സ് നാച്ചുറലും നല്‍കും. QR പ്രിന്റ് മോഡ് ഉണ്ട്, അത് ചിത്രത്തില്‍ ഒരു QR കോഡ് പ്രിന്റ് ചെയ്യും, അത് റെക്കോര്‍ഡ് ചെയ്ത ശബ്ദം പ്ലേ ചെയ്യാനും വെബ്സൈറ്റിലേക്ക് ലിങ്ക് ചെയ്യാനും ചിത്രത്തിന്റെ ജിയോലൊക്കേഷന്‍ ടാഗ് ചെയ്യാനും ഉപയോഗിക്കാം. ലിങ്ക് വൈഡിന്റെ പ്രകാശനത്തോടനുബന്ധിച്ച്, ഫുജിഫിലിം അതിന്റെ പുതിയ ഇന്‍സ്റ്റാക്‌സ് വൈഡ് ബ്ലാക്ക് സിനിമയും പുറത്തിറക്കുന്നു.

ഇന്‍സ്റ്റാക്‌സ് ലിങ്ക് വൈഡ് സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണ്‍ പ്രിന്റര്‍ ആഷ് വൈറ്റ്, മോച്ച ഗ്രേ എന്നീ നിറങ്ങളില്‍ ഈ മാസം അവസാനം 150 ഡോളറിന് ലഭിക്കും.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here