ഏസര്‍ സ്റ്റോറേജ് 128GB, 256GB, 512GB CFexpress B മെമ്മറി കാര്‍ഡുകളുടെ പുതിയ ലൈന്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു

0
516

ഏസര്‍ സ്റ്റോറേജ് CFexpress Type B മെമ്മറി കാര്‍ഡുകളുടെ ഒരു പുതിയ നിര പ്രഖ്യാപിച്ചു, അത് യഥാക്രമം 1,600, 1,200MB/s വരെയുള്ള റീഡ് ആന്‍ഡ് റൈറ്റ് വേഗതയുള്ള മൂന്ന് ശേഷിയുള്ള കാര്‍ഡുകള്‍ കമ്പനി പുറത്തിറക്കും.

കമ്പ്യൂട്ടര്‍ വിപണിയില്‍ ഏസര്‍ ബ്രാന്‍ഡ് ഏറ്റവും അറിയപ്പെടുന്നതാണെങ്കിലും, ഈ കാര്‍ഡുകള്‍ രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്യുകയും നിര്‍മ്മിക്കുകയും ചെയ്യുന്നത് BIWIN സ്റ്റോറേജ് ടെക്‌നോളജിയാണ്, അത് സ്വന്തം സോളിഡ് സ്റ്റേറ്റ് സ്റ്റോറേജും DRAM മെമ്മറി മൊഡ്യൂളുകളും കൂടാതെ ലൈസന്‍സ് വഴി HP-ബ്രാന്‍ഡഡ് ഹാര്‍ഡ്വെയറും നിര്‍മ്മിക്കുന്നു. ഏസര്‍ സ്റ്റോറേജ് ബ്രാന്‍ഡും ഈ പുതിയ CFexpress Type B കാര്‍ഡുകളും ഉപയോഗിക്കുന്നു.

ഏസര്‍ സ്റ്റോറേജ് CFexpress ടൈപ്പ് B മെമ്മറി കാര്‍ഡുകള്‍ 128GB, 256GB, 512GB കപ്പാസിറ്റികളില്‍ ലഭ്യമാണ്. എല്ലാ കപ്പാസിറ്റികളും 1,600MB/s സീക്വന്‍ഷ്യല്‍ റീഡ് സ്പീഡില്‍ മികച്ചതാണ്. 128GB, 256GB മോഡലുകളുടെ തുടര്‍ച്ചയായ റൈറ്റ് വേഗത 1,000MB/s ആണ്, 512GB പതിപ്പ് 1,200MB/s ആണ്. എല്ലാ CFexpress ടൈപ്പ് B മെമ്മറി കാര്‍ഡുകളെയും പോലെ, ഇവയും PCIe Gen3x2 ഇന്റര്‍ഫേസ് ഉപയോഗിക്കുന്നു കൂടാതെ XQD കാര്‍ഡ് സ്ലോട്ടുകളുള്ള തിരഞ്ഞെടുത്ത ക്യാമറകളുമായി പിന്നിലേക്ക് അനുയോജ്യവുമാണ്.

കാര്‍ഡുകള്‍ യുബി-ഗാര്‍ഡഡ്, മാഗ്‌നറ്റ് പ്രൂഫ്, എക്‌സ്-റേ പ്രൂഫ്, ആന്റി സ്റ്റാറ്റിക് എന്നിവയാണെന്ന് ഏസര്‍ സ്റ്റോറേജ് പറയുന്നു. പാരിസ്ഥിതിക സാഹചര്യങ്ങളെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, അവ -20°C (-4ºF) നും 70°C (158ºF) നും ഇടയില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നതിന് റേറ്റുചെയ്തിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ -40ºC (-40ºF), 85°C (185ºF) വരെ താഴ്ന്ന/ഉയര്‍ന്ന താപനിലയില്‍ സൂക്ഷിക്കാന്‍ കഴിയും. ).

മിക്ക CFexpress Type B കാര്‍ഡുകളുടെയും കാര്യത്തിലെന്നപോലെ, ഈ Acer സ്റ്റോറേജ് മോഡലുകള്‍ ഓരോ ഗിഗാബൈറ്റിനും വിലയായി കണക്കാക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, SanDisk ഉം ProGrade ഉം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നവ ഉള്‍പ്പെടെ, വിപണിയിലെ മറ്റ് CFexpress ടൈപ്പ് B കാര്‍ഡുകള്‍ക്ക് അനുസൃതമാണ് വിലകള്‍. 128GB, 256GB, 512GB Acer Storage CFexpress Type B കാര്‍ഡുകള്‍ യഥാക്രമം 130, 270, 460 ഡോളറുകള്‍ക്ക് വാങ്ങാന്‍ ലഭ്യമാകും.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here