ഐഫോണിനായി പുതിയ ഫില്‍ട്ടര്‍ കിറ്റുകള്‍ നിസി പുറത്തിറങ്ങി

0
113

ഫില്‍ട്ടര്‍ കമ്പനിയായ നിസി സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണ്‍ ഫോട്ടോഗ്രാഫിക്കും വീഡിയോയ്ക്കുമായി രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്ത മൂന്ന് ഫില്‍ട്ടര്‍ കിറ്റുകള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഫില്‍ട്ടര്‍ ഹോള്‍ഡറും ചെറിയ ചതുരാകൃതിയിലുള്ള ബിരുദമുള്ള ന്യൂട്രല്‍ ഡെന്‍സിറ്റി ഫില്‍ട്ടറുകളും ഉള്‍പ്പെടെ ഫുള്‍വലുപ്പത്തിലുള്ള ക്യാമറ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ക്കായുള്ള NiSi-യുടെ വലിയ ഫില്‍ട്ടറുകള്‍ പോലെയാണ് പുതിയ സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണ്‍ ഫില്‍ട്ടറുകള്‍ കാണപ്പെടുന്നത്.

മൂന്ന് കിറ്റുകളും iPhone-നായി രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ ഏറ്റവും പുതിയ iPhone 13, 12, 11 സീരീസ്, കൂടാതെ X/SE/8/7/6 iPhone മോഡലുകള്‍ എന്നിവയുള്‍പ്പെടെ നിരവധി ഐഫോണുകള്‍ക്ക് അനുയോജ്യവുമാണ്. ഓരോ കിറ്റും NiSi IP-A ഹോള്‍ഡറിന് ചുറ്റുമാണ് നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്, അത് നിങ്ങളുടെ ഫോണില്‍ ക്ലാമ്പ് ചെയ്യുകയും നിങ്ങളുടെ ഫോണിന്റെ പിന്‍ ക്യാമറ അറേയെ കവര്‍ ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു. ഈ ആക്‌സസറി നിങ്ങളുടെ ഫോണിലേക്ക് അറ്റാച്ചുചെയ്യുകയും വൃത്താകൃതിയിലുള്ള ഫില്‍ട്ടറുകള്‍ ഉപയോഗിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. നിങ്ങള്‍ P2 ഹോള്‍ഡര്‍ അറ്റാച്ചുചെയ്യുകയാണെങ്കില്‍, നിങ്ങള്‍ക്ക് ചതുരാകൃതിയിലുള്ള ഫില്‍ട്ടറുകളും ഉപയോഗിക്കാം.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here