64എംപി ക്യാമറയും 4കെ വീഡിയോയുമുള്ള വി 25, വി 25 പ്രോ സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണുകള്‍ വിവോ പ്രഖ്യാപിച്ചു

0
191

വിവോ ഒരു ജോടി പുതിയ മിഡ് റേഞ്ച് സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണുകളായ V25, V25 Pro എന്നിവ പ്രഖ്യാപിച്ചു. പുതിയ ഫോണുകള്‍ ഫോട്ടോഗ്രാഫി ശൈലിക്ക് മുന്‍ഗണന നല്‍കുന്നു.

വിവോയുടെ മുന്‍ വി സീരീസ് സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണുകളുടെ ചുവടുപിടിച്ചാണ് V25 സീരീസ് പിന്തുടരുന്നത് ഒപ്പം മുന്‍നിര ഫോട്ടോഗ്രാഫിക് പ്രകടനം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഒപ്റ്റിക്കല്‍ ഇമേജ് സ്റ്റെബിലൈസേഷനോടുകൂടിയ 64 എംപി പ്രൈമറി ക്യാമറ, 12 എംപി അള്‍ട്രാ വൈഡ് ക്യാമറ, 2 എംപി മാക്രോ ക്യാമറ എന്നിവ ഉള്‍പ്പെടെ രണ്ട് ഫോണുകളിലും ഒരേ പ്രാഥമിക ക്യാമറ സംവിധാനങ്ങള്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്നു. പ്രധാന ക്യാമറയ്ക്ക് 25mm തുല്യമായ ഫോക്കല്‍ ലെങ്ത്, F1.9 പരമാവധി അപ്പേര്‍ച്ചര്‍ എന്നിവയുണ്ട്. അള്‍ട്രാവൈഡ് ക്യാമറയ്ക്ക് 16 എംഎം (തത്തുല്യമായ) ലെന്‍സുണ്ട് കൂടാതെ 120 ഡിഗ്രി ഫീല്‍ഡ് വ്യൂ നല്‍കുന്നു. മാക്രോ ക്യാമറയ്ക്ക് F2.4 അപ്പേര്‍ച്ചര്‍ ഉണ്ട്.

Vivo V25 Pro , Vivo V25 എന്നിവയില്‍ ഒരേ പിന്‍ ക്യാമറ അറേ ഉള്‍പ്പെടുന്നു
സ്വയം അഭിമുഖീകരിക്കുന്ന ക്യാമറകള്‍ V25, V25 Pro എന്നിവയ്ക്കിടയില്‍ വ്യത്യാസപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു, ആദ്യത്തേത് 50MP സെല്‍ഫി ക്യാമറയും രണ്ടാമത്തേത് 32MP ഫ്രണ്ട് ക്യാമറയും ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്നു. നോണ്‍-പ്രോ സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണിനേക്കാള്‍ മോശം ക്യാമറ സ്‌പെസിഫിക്കേഷനുള്ള ഒരു ‘പ്രോ’ മോഡല്‍ പലപ്പോഴും കാണാറില്ല, പക്ഷേ വി 25-ന്റെ ടാര്‍ഗെറ്റ് പ്രേക്ഷകര്‍ സെല്‍ഫികളെക്കുറിച്ച് കൂടുതല്‍ ശ്രദ്ധിക്കുന്നുവെന്ന് vivo വിശ്വസിക്കണം. രണ്ട് ഫോണുകളിലും ഐ എഎഫ്, മള്‍ട്ടി-ഷോട്ട് പോര്‍ട്രെയ്റ്റ് എന്നിവ ഉള്‍പ്പെടുന്നു, ഇത് ഉപയോക്താക്കളെ അവരുടെ സെല്‍ഫികളില്‍ പ്രത്യേക ഇഫക്റ്റുകള്‍ പ്രയോഗിക്കാന്‍ അനുവദിക്കുന്നു. വി25 പ്രോയില്‍ AI-പവര്‍ സ്‌കിന്‍ റീടച്ചിംഗും ഉള്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

ഫോട്ടോഗ്രാഫി സ്‌പെസിഫിക്കേഷനുകളേക്കാള്‍ കൂടുതലാണ്. ഇതിന് ഇന്റലിജന്റ് സോഫ്റ്റ്വെയറും ആവശ്യമാണ്, പ്രത്യേകിച്ചും സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണുകളുടെ താരതമ്യേന ചെറിയ സെന്‍സറുകളും ലെന്‍സുകളും പരമാവധി പ്രയോജനപ്പെടുത്തുമ്പോള്‍. വിവോയുടെ ‘സൂപ്പര്‍ നൈറ്റ് അല്‍ഗോരിതം’ യഥാര്‍ത്ഥ നൈറ്റ് ഷോട്ടുകള്‍ക്ക് ഊഷ്മളവും തണുത്തതുമായ നിറങ്ങള്‍ പുനഃസ്ഥാപിക്കുമെന്ന് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ലോ-ലൈറ്റ് ഷോട്ട് പ്രിവ്യൂ ചെയ്യുമ്പോള്‍ എക്സ്പോഷര്‍ തീവ്രത സ്വമേധയാ ക്രമീകരിക്കാന്‍ ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്ന ഒരു പുതിയ റിയല്‍-ടൈം എക്സ്ട്രീം നൈറ്റ് വിഷന്‍ ഫീച്ചറും ഉണ്ട്, ഇത് ലൈവ് ബ്രൈറ്റ്‌നസും ശബ്ദ നിയന്ത്രണവും ക്രമീകരിക്കാന്‍ അനുവദിക്കുന്നു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here