എല്ലാ RF മൗണ്ട് ഉല്‍പ്പന്നങ്ങളും വില്‍ക്കുന്നത് നിര്‍ത്താന്‍ കാനോണിന്റെ നിര്‍ദ്ദേശം, വെളിപ്പെടുത്തലുമായി വില്‍ട്രോക്‌സ്

0
190

ആര്‍എഫ് മൗണ്ട് ലെന്‍സുകളുടെ വില്‍പ്പന അവസാനിപ്പിക്കാന്‍ കാനോണ്‍ പറഞ്ഞതായി വില്‍ട്രോക്‌സ്. ഇതിനു പിന്നിലെ കാരണം വ്യക്തമല്ലെങ്കിലും സംഗതി സമൂഹമാധ്യമങ്ങളില്‍ വന്‍ ചര്‍ച്ചയായിട്ടുണ്ട്. ഉല്‍പ്പന്നം വില്‍ക്കുന്നത് നിര്‍ത്താന്‍ Canon Viltrox-നോട് പറഞ്ഞതായാണ് സൂചന. ഒരു വില്‍ട്രോക്സ് പ്രതിനിധി ഇക്കാര്യം സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. എന്തുകൊണ്ടാണ് കാനോന്‍ അത്തരമൊരു മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കുന്നത് എന്ന് ഇപ്പോഴും വ്യക്തമല്ല. 14mm F2.8, 85mm F1.4 AF RF-മൗണ്ട് ലെന്‍സുകള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചതിന് ശേഷം, Samyang-ന് കാനനില്‍ നിന്ന് സമാനമായ ഒരു അറിയിപ്പ് ലഭിച്ചതായി മുന്‍ റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. മൂന്നാം കക്ഷി ലെന്‍സ് നിര്‍മ്മാതാക്കള്‍ കാനണിന്റെ RF-മൗണ്ട് ഉപയോഗിച്ച് മാത്രം ഇലക്ട്രോണിക് കണക്ഷനുകള്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നതാണോ പ്രശ്നമെന്നു വ്യക്തമല്ല. കോഡാണോ, റിവേഴ്സ് എഞ്ചിനിയറിംഗാണോ അതോ AF പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാക്കുന്നതാണോ പ്രശ്നത്തിന് കാരണമായതെന്നും സൂചനയുണ്ട്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here