പുതിയ 48MP സെന്‍സറുകളും വലിയ ടച്ച്സ്‌ക്രീനും മികച്ച പ്രകടനവുമായി ഇന്‍സ്റ്റാ 360 ആക്ഷന്‍ ക്യാം

0
70

Insta360 ഒരു പുതിയ 360-ഡിഗ്രി ആക്ഷന്‍ ക്യാമറ, Insta360 X3 പ്രഖ്യാപിച്ചു. X3-ല്‍ പുതിയ 48MP ഇമേജ് സെന്‍സറുകളും 2.29′ ടച്ച്സ്‌ക്രീനും ഉണ്ട്. Insta360 പറയുന്നത് ‘നിങ്ങളുടെ പോക്കറ്റില്‍ കൊണ്ടുപോകാവുന്ന ഏറ്റവും ശക്തമായ ക്യാമറ’ ഇതാണെന്നാണ്.

‘എക്സ് സീരീസ് ഉപയോഗിച്ച്, ആര്‍ക്കും ക്രിയേറ്ററാകുന്നത് എളുപ്പമാക്കുന്നതിന് ഞങ്ങള്‍ പോയിന്റ് ആന്‍ഡ് ഷൂട്ട് ക്യാമറ പുനര്‍നിര്‍മ്മിക്കുന്നു. അടുത്ത തലമുറയിലെ ക്രിയേറ്റര്‍മാര്‍ക്ക് അവരുടെ സര്‍ഗ്ഗാത്മകതയെ പുതിയ ഉയരങ്ങളിലെത്തിക്കാന്‍ സഹായിക്കുന്നതിനാണ് X3 നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്,’ Insta360 സ്ഥാപകന്‍ JK Liu പറഞ്ഞു.

ഉയര്‍ന്ന റെസല്യൂഷന്‍ ഇമേജ് സെന്‍സറുകള്‍ക്ക് നന്ദി, ക്യാമറ 5.7K 360-ഡിഗ്രി വീഡിയോ ആക്റ്റീവ് എച്ച്ഡിആറും ഒരു ഇന്‍വിസിബിള്‍ സെല്‍ഫി സ്റ്റിക്ക് ഇഫക്റ്റും ഉപയോഗിച്ച് റെക്കോര്‍ഡുചെയ്യുന്നു. നിശ്ചല ചിത്രങ്ങളെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, ക്യാമറ അതിന്റെ 6.7mm (35mm തുല്യമായ) F1.9 ലെന്‍സ് ഉപയോഗിച്ച് 72MP, 18MP ഫോട്ടോകള്‍ എടുക്കുന്നു.

നിങ്ങള്‍ക്ക് 360-ഡിഗ്രി അല്ലെങ്കില്‍ സാധാരണ സിംഗിള്‍-ലെന്‍സ് ഉള്ളടക്കം ക്യാപ്ചര്‍ ചെയ്യാം. 360-ഡിഗ്രി ഫീച്ചര്‍ ഉപയോഗിച്ച്, ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് 24/25/30 fps-ല്‍ 5.7K ഫൂട്ടേജ് റെക്കോര്‍ഡ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയും. നിങ്ങള്‍ക്ക് 60 fps വരെ 4K വീഡിയോ റെക്കോര്‍ഡ് ചെയ്യാനും കഴിയും. സിംഗിള്‍ ലെന്‍സ് മോഡില്‍, 3.6K, 2.7K, 1080p റെസല്യൂഷനുകള്‍ 60 fps വരെ ഷൂട്ട് ചെയ്യാമെങ്കിലും, 4K (24/25/30 fps) റെസല്യൂഷനില്‍ മികച്ചതാണ്. വീഡിയോ മോഡുകളില്‍ സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ്, ആക്റ്റീവ് എച്ച്ഡിആര്‍, ടൈംലാപ്‌സ്, ടൈംഷിഫ്റ്റ്, ബുള്ളറ്റ് ടൈം, ലൂപ്പ് റെക്കോര്‍ഡിംഗ് എന്നിവ ഉള്‍പ്പെടുന്നു. പുതിയ 48MP ഇമേജ് സെന്‍സറുകള്‍ക്ക് നന്ദി ആക്റ്റീവ് HDR സാധ്യമാണ്, കൂടാതെ നിങ്ങളുടെ ഫൂട്ടേജിന്റെ ദൃശ്യമായ മൂവിങ് ശ്രേണി വിപുലീകരിക്കുമ്പോള്‍ ആക്ഷന്‍ ഫൂട്ടേജ് സ്ഥിരപ്പെടുത്താനും ഗോസ്റ്റിംഗ് കുറയ്ക്കാനും ഒരു അല്‍ഗോരിതം ഉപയോഗിക്കുന്നു. 360 ടൈംലാപ്സ് 8K വരെ റെസല്യൂഷനില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഒരു വൃത്താകൃതിയില്‍ ക്യാമറ നിങ്ങളുടെ തലയ്ക്ക് മുകളിലൂടെ സ്വിംഗ് ചെയ്യുന്നതിലൂടെ ഒരു മാട്രിക്‌സ് പോലുള്ള ഇഫക്റ്റ് സൃഷ്ടിക്കാനാവും, ഈ പ്രത്യേക മോഡില്‍, നിങ്ങള്‍ക്ക് 4K/120p, 3K/180p എന്നിവയില്‍ ഷൂട്ട് ചെയ്യാം.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here