7ആര്‍ട്ടിസന്‍സ് APS-C ക്യാമറകള്‍ക്കായി 4mm F2.8 APS-C വൃത്താകൃതിയിലുള്ള ഫിഷ് ഐ ലെന്‍സ് പ്രഖ്യാപിച്ചു

0
194

APS-C മിറര്‍ലെസ് ക്യാമറ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ക്കും അനുയോജ്യമായ ഡ്രോണുകള്‍ക്കുമായി 7ആര്‍ട്ടിസന്‍സ് അതിന്റെ പുതിയ ഫുള്‍ മാനുവല്‍ 4mm F2.8 വൃത്താകൃതിയിലുള്ള ഫിഷ് ഐ ലെന്‍സ് പുറത്തിറക്കി.

ഏതെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍ പ്രോട്ടോക്കോളുകള്‍ ഇല്ലാത്തതും പൂര്‍ണ്ണമായ മാനുവല്‍ നിയന്ത്രണം ആവശ്യമുള്ളതുമായ ഈ ലെന്‍സ്, 225° വ്യൂ ഫീല്‍ഡ് ഉള്ള ഏകദേശം 6mm ഫുള്‍-ഫ്രെയിം തുല്യമായ ഫോക്കല്‍ ലെങ്ത് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. എട്ട് ഗ്രൂപ്പുകളിലായി 10 എലമെന്റുകള്‍ ഉപയോഗിച്ചാണ് ഇത് നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്, ഏഴ് ബ്ലേഡ് അപ്പേര്‍ച്ചര്‍ ഡയഫ്രം ഉപയോഗിക്കുന്നു, കുറഞ്ഞത് 8.5mm (.3′) ഫോക്കസിംഗ് ദൂരം ഉണ്ട്, കൂടാതെ ഒരു ഡി-ക്ലിക്ക് ചെയ്ത അപ്പേര്‍ച്ചര്‍ റിംഗ് ഉപയോഗിക്കുന്നു.

ലോഹം കൊണ്ടാണ് ലെന്‍സ് നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്, അതിന്റെ ഭാരം വെറും 201g (7oz) ആണ്. Canon EOS-M, Fujifilm X, Micro For Thirds, Sony E-Mount ക്യാമറ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ എന്നിവയില്‍ ഇത് ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്. ഇതിന് ഏകദേശം 150 ഡോളര്‍ അന്താരാഷ്ട്രവിപണയില്‍ വില വരും.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here