അരമിഡ് ഫൈബർ കോട്ടിംഗോടുകൂടി കടുംപച്ച നിറത്തിലുള്ള SL2-S ‘റിപ്പോർട്ടർ’ പതിപ്പ് Leica പുറത്തിറക്കുന്നു

0
93

ലെയ്ക്ക എസ്എല്‍ 2-എസിന് ഒരു പ്രത്യേക റിപ്പോര്‍ട്ടര്‍ എഡിഷന്‍ വരുന്നു. ഇത് ക്യാമറയ്ക്ക് സ്‌ക്രാച്ച്-റെസിസ്റ്റന്റ് ഗ്രീന്‍ പെയിന്റ് ഫിനിഷും അരാമിഡ് ഫൈബര്‍ കോട്ടിംഗും ഉള്‍പ്പെടെ കരുത്തുറ്റ ബോഡി നല്‍കുന്നു. ലോകമെമ്പാടുമുള്ള വെറും 1,000 യൂണിറ്റുകള്‍ മാത്രമായി പരിമിതപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു, പുതിയ ക്യാമറ ഒരു അരാമിഡ് ഫൈബര്‍ കോട്ടിംഗിനായി ലെയ്കയുടെ സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ് റബ്ബര്‍ ഗ്രിപ്പ് ട്രേഡ് ചെയ്യുന്നു. സംരക്ഷണ ഉപകരണങ്ങള്‍ നിര്‍മ്മിക്കുമ്പോള്‍ സിന്തറ്റിക് ഫൈബര്‍ ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട്, ഒപ്പം ഇറുകിയ ഇഴചേര്‍ന്ന നാരുകളുടെ വ്യതിരിക്തമായ പാറ്റേണും ഉണ്ട്. ലൈക്ക പറയുന്നതുപോലെ, ‘പ്രത്യേക കവചം അസാധാരണമായ ഒരു രൂപം മാത്രമല്ല, ഗണ്യമായി വര്‍ധിച്ച ഗ്രിപ്പും നല്‍കുന്നു – ഫോട്ടോ എടുക്കുമ്പോഴും ചിത്രീകരിക്കുമ്പോഴും കൂടുതല്‍ സുരക്ഷയ്ക്കും സ്ഥിരതയ്ക്കും വേണ്ടിയാണിത്.

ലെയ്കയുടെ മാസ്ട്രോ 3 ഇമേജ് പ്രൊസസറുമായി ചേര്‍ത്ത 24.6എംപി ഫുള്‍-ഫ്രെയിം ബാക്ക്സൈഡ്-ഇലുമിനേറ്റഡ് സിമോസ് ഇമേജ് സെന്‍സര്‍ ക്യാമറ ഉപയോഗിക്കുന്നു. ക്യാമറയുടെ ഐഎസ്ഒ 50 മുതല്‍ 100,000 വരെയാണ്, കൂടാതെ അതിന്റെ ഇലക്ട്രോണിക് ഷട്ടര്‍ ഉപയോഗിച്ച് സെക്കന്‍ഡില്‍ 25 ഫ്രെയിമുകള്‍ വരെ ഷൂട്ട് ചെയ്യാന്‍ ഇതിന് കഴിയും. ഇതിന് 5.5 സ്റ്റോപ്പുകള്‍ വരെ ഇന്‍-ബോഡി ഇമേജ് സ്റ്റെബിലൈസേഷന്‍ ഉണ്ട്, ഇത് 96എംപി മള്‍ട്ടി-ഷോട്ട് മോഡിനും ഉപയോഗിക്കാം. ക്യാമറയ്ക്ക് 5.76 എം ഡോട്ട് ഇവിഎഫ് (0.78എക്‌സ് മാഗ്നിഫിക്കേഷന്‍), 3.2 ഇഞ്ച് റിയര്‍ ടച്ച്സ്‌ക്രീന്‍ എന്നിവയുണ്ട്. സെന്‍സറിന്റെ പൂര്‍ണ്ണ വീതിയും 4കെ/60പി ക്രോപ്പ് ചെയ്ത സൂപ്പര്‍35 മോഡില്‍ 4കെ/60പി വീഡിയോയും ഇത് ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്നു.

ജനപ്രിയ ക്യാമറകളുടെ കടുപ്പമേറിയ പതിപ്പുകള്‍ പുറത്തിറക്കുന്ന ലൈക്ക പാരമ്പര്യമാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടര്‍ പിന്തുടരുന്നത്. ഇതിന് ഏകദേശം 5500 ഡോളറാണ് വില. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക്, ഫോട്ടോവൈഡ് നവംബര്‍ ലക്കം കാണുക.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here