ട്രാക്കറുകള്‍ക്കുള്ള ബില്‍റ്റ്-ഇന്‍ സ്ലോട്ട് ഉള്ള ക്യാമറ ക്യാപ്, വിശദാംശങ്ങളറിയാം

0
157

ക്യാമറകള്‍ മോഷ്ടിക്കപ്പെടുന്നത് പല ഫോട്ടോഗ്രാഫര്‍മാരുടെയും ഏറ്റവും മോശം പേടിസ്വപ്‌നമാണ്. വിവേകപൂര്‍ണ്ണമായ മുന്‍കരുതലുകള്‍ എടുക്കുമ്പോള്‍ പോലും, നിങ്ങളുടെ ഗിയര്‍ നഷ്ടപ്പെടാം. പുതിയ ക്യാമറ ക്യാപ്, CosmoCap, അനുബന്ധ സാറ്റലൈറ്റ് പൗച്ച് എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ഗിയര്‍ ട്രാക്ക് ചെയ്യാനും വീണ്ടെടുക്കാനും ലക്ഷ്യമിടുന്നു.

CosmoCap ഒരു Apple AirTag, Tile Pro/Sticker അല്ലെങ്കില്‍ മറ്റ് ട്രാക്കര്‍ ഉപകരണങ്ങളെ CosmoCap-നുള്ളില്‍ മറഞ്ഞിരിക്കുന്ന അറയില്‍ സ്ഥാപിക്കാന്‍ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു. കുവര്‍ദ് സാറ്റലൈറ്റ് എന്ന് വിളിക്കുന്ന ഒരു ഇലാസ്റ്റിക് സിലിക്കണ്‍ പൗച്ചിനുള്ളിലാണ് ട്രാക്കര്‍ സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഇത് ഒരു ചെറിയ, ഇലാസ്റ്റിക് സഞ്ചിയാണ്. ട്രാക്കര്‍, തൊപ്പിയുടെ ഉള്ളിലേക്ക് പോകുന്നതിനാല്‍ കള്ളന്മാര്‍ക്ക് അത് പുറത്ത് കാണാനാകില്ല.

CosmoCap, Sony E + Cine PL, Canon EF/RF + Cine PL എന്നീ വേരിയന്റുകളില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഈ AirCap 49-ഡോളറിന് ലഭ്യമാണ്, Canon EF, Canon RF, Fuji GFX, Nikon F, Nikon Z, Phase One XF, PL, Sony E മൗണ്ട് എന്നിവയില്‍ വരുന്നു. നീക്കം ചെയ്യാവുന്ന കമ്പാര്‍ട്ട്മെന്റ് സുരക്ഷിതമായി സൂക്ഷിക്കാന്‍ AirCap നാല് നിയോഡൈമിയം കാന്തങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നു. ഈ കമ്പാര്‍ട്ടുമെന്റിനുള്ളില്‍, നിങ്ങള്‍ക്ക് ഒരു Apple AirTag ഘടിപ്പിക്കാം.

കോസ്മോകാപ്പിനുള്ളില്‍ മാത്രമല്ല, വിവിധ വസ്തുക്കളില്‍ സിലിക്കണ്‍ പൗച്ചിനുള്ളില്‍ ഈ ടാഗ് ഘടിപ്പിക്കാനാവും. നിങ്ങളുടെ ക്യാമറ ബാഗിനുള്ളിലോ സൈക്കിള്‍ സീറ്റിനടിയിലോ നിങ്ങളുടെ കാറിലോ പോലും നിങ്ങള്‍ക്കിത് സ്ഥാപിക്കാം. സാറ്റലൈറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങള്‍ക്ക് നിരവധി വ്യത്യസ്ത വസ്തുക്കള്‍ ട്രാക്ക് ചെയ്യാന്‍ കഴിയും.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here