ഗാലക്‌സി നോട്ട് 20, ഗാലക്‌സി നോട്ട് 20 അള്‍ട്രാ വിപണിയില്‍

0
1480

സാംസങ് അതിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ മുന്‍നിര നോട്ട് ഉപകരണങ്ങളായ ഗാലക്‌സി നോട്ട് 20, ഗാലക്‌സി നോട്ട് 20 അള്‍ട്രാ എന്നിവ പുറത്തിറക്കി. നവീകരിച്ച ത്രീമൊഡ്യൂള്‍ ക്യാമറ സിസ്റ്റം ഉള്‍പ്പെടെ പുതിയ സവിശേഷതകള്‍ നിറഞ്ഞ ഫോണ്‍ ആണിത്. ഗാലക്‌സി നോട്ട് 20 ശരിക്കുമൊരു എന്‍ട്രി ലെവല്‍ ഫോണാണ്, ഗാലക്‌സി നോട്ട് 20 അള്‍ട്രാ ആവട്ടെ, ബോര്‍ഡിലുടനീളം വലിയ സ്‌ക്രീനും ആകര്‍ഷകമായ ക്യാമറയുമാണ് എത്തിയിരിക്കുന്നത്.

ഗാലക്‌സി നോട്ട് 20
ഗാലക്‌സി നോട്ട് 20-യില്‍ 20: 9 വീക്ഷണാനുപാതവും 60 ഹെര്‍ട്‌സ് റിഫ്രഷ് റേറ്റുമുള്ള 6.7 ഇഞ്ച് അമോലെഡ് ഡിസ്‌പ്ലേയിലാണ് ഫോണ്‍ നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഇത് സാംസങ്ങിന്റെ ‘ഗ്ലാസ്സ്റ്റിക്’ പ്ലാസ്റ്റിക്ക് ഉപയോഗിച്ചാണ് നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്, ഫ്രണ്ട് ഡിസ്‌പ്ലേയ്ക്കായി ഗോറില്ല ഗ്ലാസ് 5 ഉപയോഗിക്കുന്നു. അമേരിക്കയില്‍, ഫോണ്‍ ക്വാല്‍കോമിന്റെ സ്‌നാപ്ഡ്രാഗണ്‍ 865 പ്ലസ് സിപിയു ഉപയോഗിക്കും, ആഗോള പതിപ്പ് സാംസങ്ങിന്റെ എക്‌സിനോസ് 990 സിപിയുവില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കും. അകത്ത്, 128 ജിബി ഇന്റേണല്‍ സ്‌റ്റോറേജ് (മൈക്രോ എസ്ഡി കാര്‍ഡ് സ്ലോട്ട് ഇല്ല), 8 ജിബി എല്‍പിഡിഡിആര്‍ 5 റാം, 5 ജി, വൈഫൈ 6, 4,300 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററി എന്നിവ 25വാട്‌സ് വയറിലും 15വാട്‌സ് വരെ വയര്‍ലെസിലും ചാര്‍ജ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയും.

ക്യാമറ സജ്ജീകരണത്തിലേക്ക് നീങ്ങുമ്പോള്‍, ഗാലക്‌സി നോട്ട് 20 പിന്നില്‍ മൂന്ന് ക്യാമറ മൊഡ്യൂളുകള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു: 12 എംപി എഫ് 1.8 ഒപ്റ്റിക്കലി സ്‌റ്റെബിലൈസ്ഡ് വൈഡ് ആംഗിള്‍ ക്യാമറ, 64 എംപി എഫ് 2.0 ടെലിഫോട്ടോ (ഹൈബ്രിഡ് 3 എക്‌സ് സൂം) 12 എംപി എഫ് 2. വൈഡ് ആംഗിള്‍ ക്യാമറയും ഉള്‍പ്പെടുന്നു. ഉപകരണങ്ങളുടെ മുന്‍വശത്ത് എഫ്2.2 ക്യാമറ മൊഡ്യൂള്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നു. വീഡിയോ ക്യാപ്ചറിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, ഗാലക്‌സി നോട്ട് 20 ന് 16: 9 അല്ലെങ്കില്‍ 21: 9 ല്‍ 8 കെ വീഡിയോ 24എഫ്പിഎസ് വരെ റെക്കോര്‍ഡുചെയ്യാനാകും. ഗാലക്‌സി നോട്ട് 20 ‘മിസ്റ്റിക് ഗ്രേ’, ‘മിസ്റ്റിക് ഗ്രീന്‍’, മിസ്റ്റിക് ബ്രോണ്‍സ് എന്നീ നിറങ്ങളില്‍ വരുന്നു.

ഗാലക്‌സി നോട്ട് 20 അള്‍ട്രാ

ഗാലക്‌സി നോട്ട് 20 അള്‍ട്രാ എല്ലാവിധത്തിലും വലുതതാണ്. ഫോണിന് 6.9 ‘അമോലെഡ് 120 ഹെര്‍ട്‌സ് ഡിസ്‌പ്ലേ ഉണ്ട്, അത് ഫോണിന്റെ അരികില്‍ പൊതിഞ്ഞ് 19.3: 9 അനുപാതത്തില്‍ രൂപം കൊള്ളുന്നു. ഗോറില്ല ഗ്ലാസ് 7 ഡിസ്‌പ്ലേ കവര്‍ ഉള്ള ലോഹവും ഗ്ലാസും ഉപയോഗിച്ചാണ് ഇത് നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്.

ഗാലക്‌സി നോട്ട് 20 അള്‍ട്രയ്ക്കായുള്ള സിപിയു ഓപ്ഷനുകള്‍ നോട്ട് 20 ന് തുല്യമാണ്: വടക്കേ അമേരിക്കയിലെ ഒരു ക്വാല്‍കോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗണ്‍ 865 പ്ലസും ആഗോള പതിപ്പിനായി ഒരു സാംസങ് എക്‌സിനോസ് 990 സിപിയുവും ഉപയോഗിക്കുന്നു. അകത്ത് 12 ജിബി എല്‍പിഡിഡിആര്‍ 5 റാം ഉണ്ട്, 4,500 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയാണ് 25വാട്‌സ് വയര്‍, 15വാട്‌സ് വരെ വയര്‍ലെസ്, 5 ജി, വൈഫൈ 6, 128 ജിബി അല്ലെങ്കില്‍ 512 ജിബി ഇന്റേണല്‍ സ്‌റ്റോറേജ് (മൈക്രോ എസ്ഡി കാര്‍ഡ് സ്ലോട്ട് ഇല്ല).

ഫോട്ടോഗ്രാഫിക്കായി, ഗാലക്‌സി എസ് 20 അള്‍ട്രയില്‍ കാണപ്പെടുന്ന അതേ 108 എംപി എഫ് 1.8 വൈഡ് ആംഗിള്‍ ഒപ്റ്റിക്കലിസ്‌റ്റെബിലൈസ്ഡ് ക്യാമറ മൊഡ്യൂള്‍, 12 എംപി എഫ് 3.0 ടെലിഫോട്ടോ (5 എക്‌സ് സൂം) ക്യാമറ മൊഡ്യൂള്‍, 12 എംപി എഫ് 2.2 അള്‍ട്രാ വിശാലമായ ക്യാമറകള്‍, കൂടാതെ മെച്ചപ്പെട്ട ഓട്ടോഫോക്കസ് വേഗതയ്ക്കും കൃത്യതയ്ക്കുമുള്ള ലേസര്‍ എ.എഫ് മൊഡ്യൂള്‍. അള്‍ട്രാ ഇതര കൗണ്ടര്‍പാര്‍ട്ടിന് സമാനമായ 16: 9 അല്ലെങ്കില്‍ 21: 9 എന്നിവയില്‍ 8 കെ വീഡിയോ 24എഫ്പിഎസ് വരെ റെക്കോര്‍ഡുചെയ്യാനാകും. ഗാലക്‌സി നോട്ട് 20 അള്‍ട്രാ ‘മിസ്റ്റിക് ബ്ലാക്ക്,’ മിസ്റ്റിക് വൈറ്റ് ‘, മിസ്റ്റിക് ബ്രോണ്‍സ് എന്നിവയില്‍ വരുന്നു, ഇത് 31,300 മുതല്‍ ആരംഭിക്കും. 

രണ്ട് നോട്ട് ഉപകരണങ്ങള്‍ക്ക് പുറമേ, ഗാലക്‌സി ഇസഡ് ഫോള്‍ഡ് 2 ഉം സാംസങ് വിപണിയിലെത്തിച്ചു. ഗാലക്‌സി നോട്ട് 20 ല്‍ കാണുന്ന അതേ ക്യാമറ സജ്ജീകരണമാണ് ഇതിലും ഉപയോഗിക്കുന്നത്. സെപ്റ്റംബര്‍ ഒന്നിന് ഗാലക്‌സി ഇസഡ് ഫോള്‍ഡ് 2 നെക്കുറിച്ചുള്ള കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ വെളിപ്പെടുത്തുമെന്ന് സാംസങ് അറിയിച്ചു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here