ഫുള്‍ ഫ്രെയിം മിറര്‍ലെസ്സ് ക്യാമറകള്‍ക്കായി Xingyao ഒപ്റ്റിക്കല്‍ അതിന്റെ പുതിയ ബ്രൈറ്റിന്‍ സ്റ്റാര്‍ 16mm F2.8 ലെന്‍സ് പുറത്തിറക്കുന്നു

0
283

Xingyao Optical അതിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ലെന്‍സായ ബ്രൈറ്റിന്‍ സ്റ്റാര്‍ 16mm F2.8 ലെന്‍സ് ഫുള്‍ ഫ്രെയിം മിറര്‍ലെസ്സ് ക്യാമറ സിസ്റ്റങ്ങളുടെ വിശദാംശങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. എന്നാല്‍, ലെന്‍സിനെക്കുറിച്ച് വളരെക്കുറച്ച് വിവരങ്ങള്‍ മാത്രമേ പങ്കുവെച്ചിട്ടുള്ളൂ. 11 ഗ്രൂപ്പുകളിലായി 12 എലമെന്റുകള്‍ ഉപയോഗിച്ചാണ് പൂര്‍ണ്ണമായും ഈ മാനുവല്‍ ലെന്‍സ് നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. F2.8 മുതല്‍ F22 വരെയുള്ള അപ്പര്‍ച്ചര്‍ ശ്രേണിയും ഇത് അവതരിപ്പിക്കുന്നു, കൂടാതെ ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ ഫോക്കസിംഗ് ദൂരവും 30cm (1′) ഉണ്ട്.

Canon RF, Leica L, Nikon Z, Sony E മൗണ്ട് ക്യാമറ സിസ്റ്റങ്ങള്‍ക്ക് ഈ ലെന്‍സ് ലഭ്യമാകും. അപ്പേര്‍ച്ചര്‍, ഫോക്കസ് റിങ് എന്നിവ രണ്ടും വളഞ്ഞ പാറ്റേണും ദൂരത്തിന്റെ അടയാളങ്ങളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. അപ്പേര്‍ച്ചര്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്തതാണോ അണ്‍ക്ലിക്ക് ചെയ്തതാണോ എന്നത് ഇപ്പോള്‍ വ്യക്തമല്ല, എന്നാല്‍ കഴിഞ്ഞ ബ്രൈറ്റിന്‍ സ്റ്റാര്‍ ലെന്‍സുകളില്‍ അപ്പേര്‍ച്ചര്‍ റിംഗ് ഉണ്ട്. ഈ ലെന്‍സ് 2022 ജൂണില്‍ 280 ഡോളറിന് ലഭിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ബ്രൈറ്റിന്‍ സ്റ്റാര്‍ ലെന്‍സുകള്‍ ആമസോണില്‍ വാങ്ങാന്‍ ലഭ്യമാണ്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here