അര്‍ബന്‍ എഡിഷന്‍ ക്യാമറയുമായി റിക്കോ

0
249

റിക്കോ അതിന്റെ ലിമിറ്റഡ് എഡിഷന്‍ GR IIIx അര്‍ബന്‍ എഡിഷന്‍ ക്യാമറ പ്രഖ്യാപിച്ചു. മുമ്പ്, ഈ നീല-വലയമുള്ള ക്യാമറ സ്വന്തമാക്കാന്‍, കളര്‍-മാച്ചിംഗ് ആക്സസറികള്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്ന ഒരു കിറ്റില്‍ വാങ്ങേണ്ടതുണ്ടായിരുന്നു. ഇപ്പോള്‍ അതിന്റെ ആവശ്യമില്ലെന്ന് കമ്പനി പറയുന്നു.

GR IIIx അര്‍ബന്‍ എഡിഷന്‍ ക്യാമറ കിറ്റ് മാര്‍ച്ചിലാണ് പുറത്തിറങ്ങിയത്. ഇപ്പോഴത് 1,100-ഡോളറിന് റീട്ടെയില്‍ ചെയ്തു. മെറ്റാലിക് ഗ്രേ പെയിന്റ് ജോലിയും ലെന്‍സിന് ചുറ്റും നീല റിംഗും തലക്കെട്ടുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രൂപത്തിന് പുറമേ, പ്രത്യേക കളര്‍ പ്രൊഫൈലുകള്‍, ഒരു സ്നാപ്പ് ഡിസ്റ്റന്‍സ് പ്രയോറിറ്റി ഫോക്കസ് മോഡ്, ഒരു ഓട്ടോ ഏരിയ എഎഫ് (സെന്റര്‍) ഫോക്കസ് മോഡ് എന്നിവയും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. അനുയോജ്യമായ ലെതര്‍ ഹാന്‍ഡ് സ്ട്രാപ്പും ഹോട്ട്ഷൂ കവറും സഹിതമാണ് ഇത് എത്തുന്നത്.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here