സോണി FX30, 26MP Super35/APS-C സെന്‍സറുള്ള FX3 പ്രഖ്യാപിച്ചു

0
116

FX30-ല്‍ 26MP APS-C ബാക്ക്സൈഡ്-ഇല്യൂമിനേറ്റഡ് CMOS സെന്‍സറാണ് ഉപയോഗിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഓവര്‍സാമ്പിള്‍ഡ് 4K (6K മുതല്‍) 60p വരെയും 4K/120p വീഡിയോയും 1.62x ക്രോപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് വീഡിയോ ക്യാപ്ചര്‍ ചെയ്യാന്‍ കഴിയും. H.265 അല്ലെങ്കില്‍ H.264 AVC ഫയലുകളില്‍ 10-ബിറ്റ് 4:2:2 അല്ലെങ്കില്‍ 4:2:0-ല്‍ വീഡിയോ ക്യാപ്ചര്‍ ചെയ്യാം അല്ലെങ്കില്‍ ഒരു Atomos Ninja V+ എക്സ്റ്റേണല്‍ റെക്കോര്‍ഡറിലേക്ക് ’16-ബിറ്റ്’ റോ വീഡിയോ ആയി ഔട്ട്പുട്ട് ചെയ്യാം.

ഇതിലെ സെന്‍സര്‍ മെക്കാനിക്കല്‍, ഡിജിറ്റല്‍ ഇമേജ് സ്റ്റെബിലൈസേഷന്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, സോണിയുടെ കാറ്റലിസ്റ്റ് ഡെസ്‌ക്ടോപ്പ് സോഫ്റ്റ്വെയര്‍ ഉപയോഗിക്കാന്‍ നിങ്ങള്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കില്‍, വീഡിയോ ഫൂട്ടേജ് മികച്ച രീതിയില്‍ ഗൈറോ മെറ്റാഡാറ്റയില്‍ പരമാവധി പ്രയോജനപ്പെടുത്താം.

അനുയോജ്യമായ സോണി ലെന്‍സുകള്‍ക്കൊപ്പം ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് സോണിയുടെ ‘ബ്രീത്തിംഗ് കോമ്പന്‍സേഷന്‍’ ഫീച്ചറും FX30 അവതരിപ്പിക്കുന്നു. FX3 പോലെ തന്നെ, FX30 ലോഗ് ഷൂട്ടിങ്ങിനായി സോണിയുടെ Cine EI (എക്സ്പോഷര്‍ ഇന്‍ഡക്സ്) മോഡുകള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, കുറഞ്ഞ ഇന്‍പുട്ടില്‍ ഡ്യുവല്‍ കണ്‍വേര്‍ഷന്‍ ഗെയിന്‍ സെന്‍സര്‍ ഡിസൈന്‍ പരമാവധി പ്രയോജനപ്പെടുത്താന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ‘ഈസി EI’ മോഡ് ഉള്‍പ്പെടെ ഇതിലുണ്ട്. സോണി FX30 2022 ഒക്ടോബറിലെ റിലീസിന് തയ്യാറെടുക്കുന്നു. 1799 ഡോളറിന്, ബോഡി-മാത്രമായി ലഭിക്കും.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here