Home Cameras നിക്കോൺ Z സിരിയസ് മിറർലസ് Z8 ക്യാമറ പുറത്തിറക്കി

നിക്കോൺ Z സിരിയസ് മിറർലസ് Z8 ക്യാമറ പുറത്തിറക്കി

15277
0
Google search engine

നിക്കോണിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ പവർഹൗസ് ഇസഡ് സീരീസ് മിറർലെസ് ക്യാമറയായ പുതിയ Z 8 എജിലിറ്റി ഒപ്റ്റിക്കൽ ക്യാമറ പുറത്തിറക്കി.
ന്യൂഡൽഹി, 10 മെയ് 2023 – നിക്കോൺ ഇന്ത്യ പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡ് Z 8 അവതരിപ്പിക്കുന്നു, വീഡിയോകളിലും സ്റ്റില്ലുകളിലും സർഗ്ഗാത്മകത നിറഞ്ഞ ആഖ്യാനങ്ങൾക്കായി നിർമ്മിച്ച മിറർലെസ് ക്യാമറയാണ്. ഫ്ലാഗ്ഷിപ്പ് നിക്കോൺ Z 9 ന്റെ വിപുലമായ പ്രകടനത്തെ ഒതുക്കമുള്ളതും പോർട്ടബിൾ ബോഡിയാക്കി മാറ്റുന്നു, അതേസമയം വിശ്വാസ്യതയും വിട്ടുവീഴ്ചയില്ലാത്ത പ്രവർത്തനവും നിലനിർത്തുന്നു.

“ഫോട്ടോഗ്രാഫർമാർക്കും വീഡിയോഗ്രാഫർമാർക്കും ലോകത്തിൽ ഏറ്റവും മികച്ചത് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ഒരു ഹൈബ്രിഡ് ക്യാമറയാണ് Z 8 എന്ന് നിക്കോൺ ഇന്ത്യ പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡിന്റെ മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടർ സജ്ജൻ കുമാർ പറഞ്ഞു. ശക്തവും എന്നാൽ ഒതുക്കമുള്ളതുമായ, Z 8 എന്നത് 12ബിറ്റ് N ലോഗ് ഉള്ള ഇൻ-ക്യാമറ 8K വീഡിയോ, പ്രത്യേക AI ഇൻകോർപ്പറേറ്റഡ് അൽഗോരിതം ഉള്ള ഉയർന്ന പെർഫോമൻസ് ഓട്ടോ ഫോക്കസ്, 24bit പ്രോ ഓഡിയോ ക്വാളിറ്റി, 10ബിറ്റിനുള്ള HLG(HEIF) ഫോർമാറ്റ് പോലെയുള്ള പുതുതായി അവതരിപ്പിച്ച ഫീച്ചറുകൾ എന്നിവ പോലുള്ള സവിശേഷതകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ഒരു സമ്പൂർണ്ണ പാക്കേജാണ്. നിശ്ചല ചിത്രങ്ങൾ, നിർണ്ണായക നിമിഷങ്ങൾ പകർത്താൻ ഫോട്ടോഗ്രാഫർമാർക്ക് പ്രീ-ക്യാപ്ചർ റിലീസ് മോഡ് സഹായിക്കുന്നു, ”വെന്ന് നിക്കോൺ ഇന്ത്യ പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡിന്റെ മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടർ സജ്ജൻ കുമാർ പറഞ്ഞു.

Z 8 പ്രാഥമിക സവിശേഷതകൾ

910g ഭാരമുള്ള, പുതിയ Z 8, അതിന്റെ ഒതുക്കമുള്ളതും ഭാരം കുറഞ്ഞതുമായ വീഡിയോ റെക്കോർഡിംഗ് സംവിധാനമുള്ള ഒരു വ്യക്തിയുടെ പ്രവർത്തനത്തിന് പോലും, ദീർഘസമയത്തേക്ക് ഷൂട്ടിംഗ് അനുവദിക്കുന്നു. MC-N10 റിമോട്ട് ഗ്രിപ്പ്, വയർലെസ് വീഡിയോ ട്രാൻസ്മിറ്ററുകൾ, വി-മൗണ്ട് ബാറ്ററികൾ എന്നിവയുൾപ്പെടെ നിരവധി വീഡിയോഗ്രാഫി ആക്‌സസറികളുമായുള്ള ക്യാമറയുടെ അനുയോജ്യത, ഷൂട്ടിംഗ് സമയത്തും സജ്ജീകരണ സമയത്തും ആവശ്യമായ ഉപകരണങ്ങളുടെ അളവ് ഗണ്യമായി കുറയ്ക്കുന്നു.

4K UHD (30p/25p/24p), ഫുൾ HD വീഡിയോ എന്നിവയ്ക്കിടെ, ഒരു പ്രൈം ലെൻസ് ഘടിപ്പിച്ചാലും, ഉയർന്ന റെസ് സൂം, ഫോക്കൽ ലെങ്തിന്റെ 2x-ന് തുല്യമായ വ്യൂ ആംഗിൾ വരെ സൂം ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കുന്നതിനാൽ ഉപകരണങ്ങൾ പാക്ക് ചെയ്യുമ്പോൾ ബഹുമുഖമായിരിക്കുക. പൂർണ്ണ ഫ്രെയിമിൽ റെക്കോർഡിംഗ്.

വീഡിയോഗ്രാഫർമാരെ മനസ്സിൽ വെച്ചുകൊണ്ട് രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്ന Z 8-ന് 125 മിനിറ്റ് 4K UHD/60p2-ലും ഏകദേശം. 90 മിനിറ്റ് 8K UHD/30p3-ൽ ലഭിക്കും.
ഫീച്ചറുകൾ ക്രോഡീകരിച്ച്, രണ്ട് USB ടെർമിനലുകൾ നൽകുന്ന ആദ്യത്തെ Z സീരീസ് മോഡൽ കൂടിയാണ് ക്യാമറ – ഒന്ന് പവർ ചാർജിംഗിനും/ഡെലിവറിക്കും മറ്റൊന്ന് ഡാറ്റാ കമ്മ്യൂണിക്കേഷനും – പെട്ടെന്ന് വിച്ഛേദിക്കപ്പെടാതെ ആശയവിനിമയ സമയത്ത് പവർ ഡെലിവറി സാധ്യമാക്കുന്നു, അതിനാൽ രണ്ടിലും കൂടുതൽ വിശ്വസനീയമായ കണക്ഷൻ. അവസാനിക്കുന്നു.

മെയ് 23 അവസാനത്തോടെ ഇന്ത്യയിൽ ലഭിക്കും വില 3,43,995.00 രൂപയാണ് MRP.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here