Home Accessories ട്രാവല്‍ ഫോട്ടോഗ്രാഫിക്ക് പുതിയ ട്രൈപ്പോഡുമായി വാന്‍ഗാര്‍ഡ്

ട്രാവല്‍ ഫോട്ടോഗ്രാഫിക്ക് പുതിയ ട്രൈപ്പോഡുമായി വാന്‍ഗാര്‍ഡ്

1687
0
Google search engine

യാത്രാ ഫോട്ടോഗ്രാഫര്‍മാര്‍ക്കായി രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്ത ഏറ്റവും പുതിയ ട്രൈപ്പോഡുമായി വാന്‍ഗാര്‍ഡ്. ഫോട്ടോ- വീഡിയോ ട്രൈപോഡുകളിലെയും ബാഗുകളിലെയും ആഗോള നേതാവായ വൈറ്റ്‌മോര്‍ ലേക്, എംഐ വാന്‍ഗാര്‍ഡ്, വിഇഒ 2 എക്‌സ് െ്രെടപോഡ് ലൈന്‍ അവതരിപ്പിച്ചതില്‍ അഭിമാനിക്കുന്നു. ഭാരം കുറഞ്ഞതും മോടിയുള്ളതുമായ നിര്‍മ്മാണത്തിനും എക്‌സ്ട്രാ സവിശേഷതകള്‍ക്കും പ്രാധാന്യം നല്‍കിക്കൊണ്ട്, ഗിയറിനുള്ളില്‍ ഓപ്ഷനുകള്‍ ആവശ്യപ്പെടുന്ന ട്രാവല്‍ ഫോട്ടോഗ്രാഫര്‍മാര്‍ക്കായാണ് ഇതു നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. VEO 2X ട്രൈപോഡ് 20 മില്ലീമീറ്റര്‍, 23 എംഎം അല്ലെങ്കില്‍ 26 എംഎം വ്യാസമുള്ള അലുമിനിയം, കാര്‍ബണ്‍ ഫൈബര്‍ എന്നിവയില്‍ എത്തുന്നു. അതിനാല്‍ 4 കിലോഗ്രാം മുതല്‍ 12 കിലോഗ്രാം വരെ ഭാരമുള്ള ഗിയറിനായി മികച്ച കോംപാക്റ്റ് ആവശ്യങ്ങള്‍ക്ക് ഇത് ഉപയോഗിക്കാം.

ട്രൈപോഡില്‍ നിന്ന് മോണോപോഡിലേക്ക് മാറുന്നതും പാന്‍ ഹാന്‍ഡില്‍ ഉപയോഗിച്ച് ബോള്‍ ഹെഡില്‍ നിന്ന് ബോള്‍ ഹെഡിലേക്ക് മാറുന്നതുമായ ആത്യന്തിക 4ഇന്‍ 1 ട്രാവല്‍ െ്രെടപോഡ് കിറ്റാണ് VEO 2X സീരീസ്. അതിനാല്‍ നിങ്ങളുടെ ഡിഎസ്എല്‍ആര്‍ അല്ലെങ്കില്‍ മിറര്‍ലെസ്സ് ക്യാമറകള്‍ ഉപയോഗിച്ച് സ്റ്റില്ലുകള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ വീഡിയോ ഷൂട്ട് ചെയ്യാന്‍ കഴിയും. ഒപ്പം സ്‌പോട്ടിംഗ് സ്‌കോപ്പ് പോലുള്ള സ്‌പോര്‍ട്ടിംഗ് ഒപ്റ്റിക്‌സിനെ പിന്തുണയ്ക്കാനും കഴിയും.

VEO 2X എന്നത് വാസ്തവത്തില്‍ 4 ഇന്‍ 1 ട്രാവല്‍ ട്രൈപോഡാണ്. വാന്‍ഗാര്‍ഡിന്റെ പേറ്റന്റ് നേടിയ റാപ്പിഡ് റൊട്ടേറ്റിംഗ് സെന്റര്‍ കോളം, ട്രൈപോഡില്‍ നിന്ന് മോണോപോഡിലേക്ക് മാറാനുള്ള സൗകര്യം, ഉറപ്പുള്ളതും മിനുസമാര്‍ന്നതുമായ ചലിക്കുന്ന ബോള്‍ ഹെഡും ഓപ്ഷണല്‍ ടെലിസ്‌കോപ്പിക് പാന്‍ ഹാന്‍ഡിലും അടക്കമാണ് ഇതു വരുന്നത്. അതു കൊണ്ടു തന്നെ നിങ്ങളുടെ ഡിഎസ്എല്‍ആര്‍ അല്ലെങ്കില്‍ മിറര്‍ലെസ് (സിഎസ്‌സി) ക്യാമറകള്‍ ഉപയോഗിച്ച് സ്റ്റില്ലുകള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ വീഡിയോ, അല്ലെങ്കില്‍ സ്‌പോട്ടിംഗ് സ്‌കോപ്പിനൊപ്പം നിങ്ങളുടെ െ്രെടപോഡ് ഉപയോഗിക്കാം.

ദൈനംദിന ഫോട്ടോഗ്രഫിക്ക് അനുയോജ്യമായ ബോള്‍ ഹെഡ്, അതേസമയം വീഡിയോ ആപ്ലിക്കേഷനുകള്‍ക്കായി ഹെഡിന്റെ വൈവിധ്യത്തെ വികസിപ്പിക്കുന്നതിനായി പാന്‍ ഹാന്‍ഡില്‍ എളുപ്പത്തില്‍ എഡിറ്റുചെയ്യാം (അല്ലെങ്കില്‍ നീക്കംചെയ്യാം).

ഡെഡിക്കേറ്റഡ് ലെഗ് നീക്കംചെയ്ത് മധ്യ നിരയില്‍ അറ്റാച്ചുചെയ്തുകൊണ്ട് എല്ലാ മോഡലുകള്‍ക്കും ഒരു മോണോപോഡായി മാറുന്നതിനുള്ള അധിക സൗകര്യവും ഇതിനുണ്ട്. നിങ്ങള്‍ക്ക് സ്ഥിരത ആവശ്യമുള്ളതും എന്നാല്‍ ട്രൈപോഡ് ഉചിതമല്ലാത്തതുമായ അവസരങ്ങള്‍ക്കും ഏറെ അനുയോജ്യമാണ്. വ്‌ലോഗിംഗിലെ അധിക സ്ഥിരതയ്‌ക്കോ നിങ്ങളുടെ ഡിഎസ്എല്‍ആര്‍ അല്ലെങ്കില്‍ മിറര്‍ലെസ് ക്യാമറയ്ക്കായുള്ള ഒരു സെല്‍ഫി സ്റ്റിക്കായോ ഇത് ഉപയോഗിക്കാം.

വാന്‍ഗാര്‍ഡിനെക്കുറിച്ച്: 

പ്രീമിയം സ്‌പോര്‍ട്ടിംഗ് ഒപ്റ്റിക്‌സ്, െ്രെടപോഡുകള്‍, ബാഗുകള്‍, ആക്‌സസറികള്‍ എന്നിവ രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്യുകയും നിര്‍മ്മിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന ഒരു ആഗോള കമ്പനിയാണ് വാന്‍ഗാര്‍ഡ്. 30 വര്‍ഷത്തിലേറെയായി, ഫോട്ടോഗ്രാഫര്‍മാര്‍ക്കും ഔട്ട്‌ഡോര്‍ താല്‍പ്പര്യക്കാര്‍ക്കും മിതമായ നിരക്കില്‍ ഉയര്‍ന്ന നിലവാരമുള്ള ഉല്‍പ്പന്നങ്ങള്‍ സൃഷ്ടിക്കുന്നു.

1986 ല്‍ സ്ഥാപിതമായതിനുശേഷം ഒരു ആഗോള കമ്പനിയായി വളര്‍ന്ന വാന്‍ഗാര്‍ഡ് എതിരാളികളേക്കാള്‍ ഏറെ മുന്നിലാണ്, നിര്‍മ്മാണ പ്രക്രിയയില്‍ മൂന്നാം കക്ഷി ഫാക്ടറികളോ വികസന / ഡിസൈന്‍ സ്ഥാപനങ്ങളോ ഏതെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള ഔട്ട്‌സോഴ്‌സിംഗോ ഇല്ലാത്തതിനാല്‍ ഉത്തരവാദിത്തവുമേറുന്നു. ഈ പ്രക്രിയയുടെ ഓരോ ഘട്ടവും വാന്‍ഗാര്‍ഡിന്റെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ളതും നിയന്ത്രിതവുമാണ്. ഉത്പാദനം, അഡ്മിനിസ്‌ട്രേഷന്‍, മാര്‍ക്കറ്റിംഗ്, സെയില്‍സ് ടീമുകള്‍ എന്നിവയുടെ ചുമതലയും നേരിട്ടു തന്നെ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here