വരുന്നു, ഏറ്റവും പുതിയ ലൂമിക്‌സ് ജിഎച്ച് 6

0
109പുതിയ മൈക്രോ ഫോര്‍ തേര്‍ഡ്‌സ് സെന്‍സറും പുതിയ ഇമേജ് പ്രോസസറും ചേര്‍ന്ന ലൂമിക്‌സ് ജിഎച്ച് 6 എന്ന പുതിയ മോഡലുമായി പാനസോണിക് എത്തുന്നു. ലൂമിക്‌സ് ജി സീരീസിന്റെ ഈ മുന്‍നിര ക്യാമറ 2021 അവസാനത്തോടെ ലോക വിപണിയില്‍ റിലീസ് ചെയ്യും.

2001 ല്‍ ലൂമിക്‌സ് ബ്രാന്‍ഡ് സ്ഥാപിച്ച ശേഷം പാനസോണിക് 2008 ല്‍ ലോകത്തിലെ ആദ്യത്തെ ഡിജിറ്റല്‍ സിംഗിള്‍ ലെന്‍സ് മിറര്‍ലെസ്സ് ക്യാമറ അവതരിപ്പിച്ചു. അതിനുശേഷം, മിറര്‍ലെസ്സ് ക്യാമറ സിസ്റ്റത്തിന് സവിശേഷമായ മികച്ച മൊബിലിറ്റിയും ഉയര്‍ന്ന വീഡിയോ പ്രകടനവും പ്രയോജനപ്പെടുത്തി നൂതന ക്യാമറകളും പരസ്പരം മാറ്റാവുന്ന ലെന്‍സുകളും ഇവര്‍ നിര്‍മ്മിച്ചു. ഈ ക്യാമറകളും ലെന്‍സുകളും ആദ്യം ഫോട്ടോഗ്രഫിക്ക് മാത്രമായും പിന്നീട് ചലച്ചിത്ര നിര്‍മ്മാണത്തിനും ഉപയോഗിച്ചു. ഇമേജിംഗ് സംസ്‌കാരത്തിന് 20 വര്‍ഷത്തെ നൂതന സംഭാവനകള്‍ക്ക് ശേഷം, പ്രൊഫഷണല്‍ ഫോട്ടോഗ്രാഫര്‍മാരും ചലച്ചിത്രകാരന്മാരും ഉള്‍പ്പെടെ നിരവധി ഉപയോക്താക്കള്‍ ലൂമിക്‌സ് ക്യാമറകളും ലെന്‍സുകളും ഉപയോഗിച്ചു.

ലൂമിക്‌സ് ജി സീരീസിന്റെ മുന്‍നിരയും ജിഎച്ച് ലൈനിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ മോഡലും അതിശയകരമായ മൊബിലിറ്റിക്കും നൂതന വീഡിയോ പ്രകടനത്തിനും പേരുകേട്ടതാണ്. ഹൈ സ്പീഡ് സെന്‍സറും വീനസ് എഞ്ചിന്‍ ഇമേജ് പ്രോസസറും സംയോജിപ്പിച്ച് പുതിയ ജിഎച്ച് 6 നെക്‌സ്റ്റ് ജനറേഷന്‍ വീഡിയോ എക്‌സ്പ്രഷന്‍ തിരിച്ചറിയുന്നു. 4: 2: 2 10ബിറ്റ് ഡിസിഐ 4 കെ / 60 പി റെക്കോര്‍ഡിംഗ് കഴിവ് നല്‍കുന്നു. ആവശ്യമുള്ള കാലയളവിലേക്ക് തുടര്‍ച്ചയായ ഫൂട്ടേജ് റെക്കോര്‍ഡുചെയ്യാന്‍ ഇത് വിശ്വസനീയമാണ്. ഉയര്‍ന്ന മിഴിവുള്ള സ്ലോ / ക്വിക്ക് മോഷന്‍ വീഡിയോയ്ക്കായി ഇത് 10ബിറ്റ് 4 കെ 120 പി ഹൈ ഫ്രെയിം റേറ്റും (എച്ച്എഫ്ആര്‍) വേരിയബിള്‍ ഫ്രെയിം റേറ്റും (വിഎഫ്ആര്‍) നല്‍കുന്നു. മാത്രമല്ല, പുതുതായി വികസിപ്പിച്ച മൈക്രോ ഫോര്‍ തേര്‍ഡ്‌സ് സെന്‍സറിന്റെ മുഴുവന്‍ പ്രയോജനവും ഉപയോഗിച്ച് ജിഎച്ച് 6 10ബിറ്റ് 5.7 കെ 60 പി വീഡിയോ റെക്കോര്‍ഡുചെയ്യുന്നു. വിവിധതരം റെക്കോര്‍ഡിംഗ് മോഡുകള്‍ക്കും ഷൂട്ടിംഗ് അസിസ്റ്റ് ഫംഗ്ഷനുകള്‍ക്കുമൊപ്പം, സ്രഷ്ടാക്കളുടെ ആവശ്യങ്ങള്‍ നിറവേറ്റുന്നതിനായി ഫിലിമുകള്‍, മ്യൂസിക് വീഡിയോകള്‍, ഡോക്യുമെന്ററികള്‍, സോഷ്യല്‍ മീഡിയയ്ക്കുള്ള ഹ്രസ്വ ക്ലിപ്പുകള്‍ എന്നിവ ഉള്‍പ്പെടെ വിവിധ ആവശ്യങ്ങള്‍ക്കായി ഫോട്ടോ / വീഡിയോ ഹൈബ്രിഡ് ഉപയോഗം ജിഎച്ച് 6 പ്രാപ്തമാക്കുന്നു. ജിഎച്ച് 6 ഏകദേശം 2500 ഡോളറിനാണ് വില്‍പ്പന.LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here