Home Cameras “കൊച്ചിയിൽ നിക്കോൺ ഇന്ത്യ ഇമേജിംഗ് മാസ്റ്റർപീസ് റെഡി ആക്ഷൻ നിക്കോൺ Z 8″പ്രദർശിപ്പിച്ചു

“കൊച്ചിയിൽ നിക്കോൺ ഇന്ത്യ ഇമേജിംഗ് മാസ്റ്റർപീസ് റെഡി ആക്ഷൻ നിക്കോൺ Z 8″പ്രദർശിപ്പിച്ചു

8788
0
Google search engine
നിക്കോൺ ഇന്ത്യ മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടർ സജ്ജൻ കുമാർ

കൊച്ചി: നിക്കോൺ കോർപ്പറേഷന്റെ 100% അനുബന്ധ സ്ഥാപനമായ നിക്കോൺ ഇന്ത്യ പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡ്, ഇമേജിംഗ് ടെക്‌നോളജിയിൽ മുൻനിരയിലുള്ള അതിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ മിറർലെസ് ഇമേജിംഗ് മാസ്റ്റർപീസ്, നിക്കോൺ Z 8 പ്രദർശിപ്പിച്ചു. ചടുലത, പോർട്ടബിലിറ്റി, വൈവിധ്യം, മികച്ച ഇൻ-ക്ലാസ് AI- പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കിയ സവിശേഷതകൾ എന്നിവയുടെ സംയോജനം ഇമേജിംഗ് ലാൻഡ്‌സ്‌കേപ്പിനെ ഒരു പരിധിവരെ ഉയർത്താൻ സജ്ജമാക്കി.കൊച്ചി താജ് മറൈൻ ഡ്രൈവിൽ നടന്ന പ്രദർശന പരിപാടിയിൽ നിക്കോൺ ഇന്ത്യ മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടർ സജ്ജൻ കുമാർ സന്നിഹിതനായിരുന്നു.

ഇമേജിംഗ് മാസ്റ്റർപീസിനു പിന്നിലുള്ള അസാധാരണമായ ഗവേഷണവും എഞ്ചിനീയറിംഗും Nikon Z 8 അതിന്റെ അസാധാരണമായ ഇമേജിംഗ് പ്രകടനം, പ്രശംസനീയമായ അനുയോജ്യത, ഹൈ-സ്പീഡ് ഫ്രെയിം ക്യാപ്‌ചർ എന്നിവയിൽ പ്രതിഫലിച്ചു,125 മിനിറ്റ് 4K UHD/60p2-ലും ഏകദേശം 90 മിനിറ്റ് വരെ8K UHD/30p3-ലും റെക്കോർഡ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.

നിക്കോൺ ഇന്ത്യ പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡിന്റെ വൈസ് ചെയർമാൻ ജോഗി ഫ്രാൻസീസ്

“ഞങ്ങളുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ബഹുമുഖവും നൂതനവുമായ ഹൈബ്രിഡ് ക്യാമറ, ഇമേജിംഗ് പവർഹൗസായ നിക്കോൺ Z 8 പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നതിൽ ഞങ്ങൾ സന്തുഷ്ടരാണ്. 12-ബിറ്റ് ഇന്റേണൽ 8K വീഡിയോ റെക്കോർഡിംഗ്, 120fps വരെയുള്ള ബർസ്റ്റ് സ്പീഡ്, ഏറ്റവും നൂതനമായ ഓട്ടോ ഫോക്കസ് സിസ്റ്റം എന്നിങ്ങനെയുള്ള മുൻനിര ഫീച്ചറുകളോട് കൂടിയ ഒതുക്കവും പോർട്ടബിലിറ്റിയുമുള്ള ക്യാമറയാണ് Z8 എന്ന് നിക്കോൺ ഇന്ത്യ പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡിന്റെ മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടർ സജ്ജൻ കുമാർ ചടങ്ങിൽ പറഞ്ഞു,

സ്‌പോർട്‌സ്, ഫാഷൻ, ലാൻഡ്‌സ്‌കേപ്പ്, വൈൽഡ് ലൈഫ്, വെഡ്‌ഡിംഗുകൾ, ഛായാഗ്രഹണം എന്നിങ്ങനെ വിവിധ വിഭാഗങ്ങളിലുടനീളം വീഡിയോഗ്രാഫർമാർക്കും ഫോട്ടോഗ്രാഫർമാർക്കും വേണ്ടി പ്രത്യേകം രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്ന നിക്കോണിന്റെ മിറർലെസ് ശ്രേണിയിലേക്കുള്ള ഞങ്ങളുടെ ഏറ്റവും പുതിയ കൂട്ടിച്ചേർക്കലാണ് Z 8. സർഗ്ഗാത്മകതയുടെയും മെച്ചപ്പെടുത്തിയ പ്രകടനത്തിന്റെയും പരകോടിയായ Z 8, നമ്മുടെ രാജ്യത്തെ യുവാക്കളെ അവരുടെ സർഗ്ഗാത്മകതയെ പുതിയ ചക്രവാളങ്ങളിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകാൻ പ്രാപ്തരാക്കുന്ന, ക്രിയേറ്റീവ് എക്സ്പ്രഷൻ, വീഡിയോ സ്റ്റോറി ടെല്ലിംഗ് മേഖലയിൽ ഒരു പുതിയ മാനദണ്ഡം സ്ഥാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ് എന്ന് സജ്ജൻ കുമാർ പറഞ്ഞു.

നിക്കോൺ ഇന്ത്യ പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡിന്റെ വൈസ് ചെയർമാൻ ജോഗി ഫ്രാൻസീസ് സൗത്ത് ഇന്ത്യ റീജണൽ മാനേജർ എൻ. രാജശേഖരൻ എന്നിവർ ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുത്തു.

നിക്കോൺ Z 8, 10-ബിറ്റ് സ്റ്റിൽ ഇമേജുകൾക്കുള്ള പുതിയ HLG(HEIF) ഫോർമാറ്റ്, ഹൈ-റെസ് സൂം, ചർമ്മത്തെ മൃദുലമാക്കൽ, പോലുള്ള ആകർഷകമായ ഫീച്ചറുകളാൽ അലങ്കരിച്ച ഏത് സമയത്തും എവിടെയും പ്രവർത്തനത്തിന് യഥാർത്ഥമായി തയ്യാറാക്കുന്ന, അതിശയിപ്പിക്കുന്ന ചടുലതയെ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്ന ഒരു ഇമേജിംഗ് മാസ്റ്റർപീസാണ്. പോർട്രെയ്റ്റ് ഇംപ്രഷൻ ബാലൻസും ഓട്ടോ-ഫോക്കസിനായി മെച്ചപ്പെടുത്തിയ AI- അൽഗോരിതം, മികച്ച നിലവാരമുള്ള ഇമേജിംഗ് സൊല്യൂഷനുകൾ നിർമ്മിക്കുന്നതിനുള്ള നിക്കോണിന്റെ ശക്തമായ സമർപ്പണമാണ് Nikon Z 8 .Nikon Z 8-ലെ കഥപറച്ചിലിന്റെയും അത്യാധുനിക സാങ്കേതികവിദ്യയുടെയും ശക്തമായ സംയോജനത്തിലൂടെ, ഇന്ത്യയുടെ വീഡിയോഗ്രാഫി, ഫോട്ടോഗ്രാഫി കമ്മ്യൂണിറ്റിയുമായുള്ള ബന്ധം നിക്കോൺ വീണ്ടും ശക്തിപ്പെടുത്തി.

നിക്കോൺ Z 8 ക്യാമറ ബോഡി ഇന്ത്യയിലുടനീളം എല്ലാ നിക്കോൺ ഔട്ട്‌ലെറ്റുകളിലും 3,43,995.00 രൂപയ്ക്ക് ലഭ്യമാണ്. പരിമിതകാല ഉദ്ഘാടന ഓഫറിന്റെ ഭാഗമായി, നിക്കോൺ ഇന്ത്യ ആവേശകരമായ സൗജന്യങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു- ProGrade Digital 128GB CFexpress കാർഡും Nikon Z 8-നൊപ്പം അധിക റീചാർജ് ചെയ്യാവുന്ന Li-ion ബാറ്ററിയും (EN-EL15c).
പുതിയ Z 8-നെയും മറ്റ് നിക്കോൺ ഉൽപ്പന്നങ്ങളെയും കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് http://nikn.ly/Zseries_INസന്ദർശിക്കുക.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here